PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปรึกษา 18+ นะ

tonlion
28th September 2012, 01:40
เรื่องมันมีอยูว่า ผม มีอะไรกับผู็หญิงคน นึง เป็น นักเรียนวิทลัย เหมือนผม เรามีโอกาศ ได้อยู่สองต่อ สอง
อันที่จริงผมไม่เคยเลยด้วยซ้ำ ฝ่ายหญิงเคย...แล้ว เรานั่งในห้อง สองคน มีเพื่อนผมรออยู่นอกบ้าน แต่เพื่อนเข้าใจกันหมด
เลยไม่อายกันเพราะแต่ละคน เสียไป หมดแล้ว 555 เหลือผมคนสุดท้ายในกลุ่ม ผมนั่งในห้องกับเธอ เขาหอมแก้มผม
ตอนนั้น น้องชายผม ลุกมาทันที เขาก็หยอกผม ผมก็หยอกเขาในที่สุดก็มีอะไรกัน แต่ปัญหาคือ ทำยังไงผมก็ไม่เสร็จ
สุดท้ายเขาเสร็จเราไม่เสร็จ ผมเลยพอ เพื่อนผมบอกว่า ครั้งแรก เสร็จเร็วกันหมด ผม ครึ่ง ช.ม ไม่มีไรเกิดขึ้นเลย ถ้าหยุดทำ จะหด
แต่ถ้า ไม่หยุดก็ แข็ง ผมว่า ผมไม่ชินกับถุงยางหรือเปล่า งง FAP FAP ผม ว่าไม่เกิน 3นาทีผมเสร็จแต่ จริงๆ ครึ่ง ช.ม ยังไม่ถึงไหนเลย

idoggtribe
28th September 2012, 01:43
ครั้งแรกผมเมาไม่รู้รสชาติ ครั้งต่อมาผมเกือบสองชัวโมง อย่าคิดไรมากผมก็เป็น ปรกตินวดบ่อยหรอ 555 น้องชายมันไม่ชิน

tonlion
28th September 2012, 01:47
ครั้งแรกผมเมาไม่รู้รสชาติ ครั้งต่อมาผมเกือบสองชัวโมง อย่าคิดไรมากผมก็เป็น ปรกตินวดบ่อยหรอ 555 น้องชายมันไม่ชิน
ไม่บ่อยนะท่านปกติ อ่ะ 5555 ต้องลองแก้ตัวใหม่ ผมว่าแลกลิ้นเคล้มสุด มันส์พ่ะย่ะคะ

Mr.Chakre
28th September 2012, 01:52
เรื่องมันมีอยูว่า ผม มีอะไรกับผู็หญิงคน นึง เป็น นักเรียนวิทลัย เหมือนผม เรามีโอกาศ ได้อยู่สองต่อ สอง
อันที่จริงผมไม่เคยเลยด้วยซ้ำ ฝ่ายหญิงเคย...แล้ว เรานั่งในห้อง สองคน มีเพื่อนผมรออยู่นอกบ้าน แต่เพื่อนเข้าใจกันหมด
เลยไม่อายกันเพราะแต่ละคน เสียไป หมดแล้ว 555 เหลือผมคนสุดท้ายในกลุ่ม ผมนั่งในห้องกับเธอ เขาหอมแก้มผม
ตอนนั้น น้องชายผม ลุกมาทันที เขาก็หยอกผม ผมก็หยอกเขาในที่สุดก็มีอะไรกัน แต่ปัญหาคือ ทำยังไงผมก็ไม่เสร็จ
สุดท้ายเขาเสร็จเราไม่เสร็จ ผมเลยพอ เพื่อนผมบอกว่า ครั้งแรก เสร็จเร็วกันหมด ผม ครึ่ง ช.ม ไม่มีไรเกิดขึ้นเลย ถ้าหยุดทำ จะหด
แต่ถ้า ไม่หยุดก็ แข็ง ผมว่า ผมไม่ชินกับถุงยางหรือเปล่า งง FAP FAP ผม ว่าไม่เกิน 3นาทีผมเสร็จแต่ จริงๆ ครึ่ง ช.ม ยังไม่ถึงไหนเลย
ผมก็เคยเป็นครับอาการเเบบนี้ เเต่พอมีอะไรกับผู้หญิงไปเรื่อยๆ มันก็จะเสร็จไวเอง

UkuleleAlone
28th September 2012, 01:52
SEX เสื่อม :o

TAnwa1219
28th September 2012, 01:57
อาจจะเคยชินกับการใช้มือ ต้องใช้เวลาปรับครับ

nuninza15
28th September 2012, 02:03
มันไม่โดนใจน้องชาย ต้องสร้างแรงผลักดัน

deff5460
28th September 2012, 02:15
ต้องจินตนาการไปด้วยครับ มันจะได้มีแรงกระตุ้น

tonlion
28th September 2012, 10:14
สรุป ต้อง ซ้อมบ่อยๆชิมิ

GIYOTIN
28th September 2012, 10:58
ซั่มบ่อยๆ ครับ ครั้งแรกไง ไม่เคยด้วย เดี๋ยวก็ดีขึ้นเองครับ

OXYGENz
28th September 2012, 11:09
หื่นๆๆๆๆ :p

benzjitpanu
28th September 2012, 11:21
โห้ท่านครั้งแรกของผมเอาตั้งแต่2ทุ่มยันตี2ยังไม่แตกเลย ใส่ถุง จนอีกวันขอแฟนไม่ใส่เสี่ยวกว่าเยอะแต่ก็แตกช้าอยู่ดี ค่ายเป็นค่อยไปของยังงี้ เดี้ยวจะเริ่มคล่องเอง ลองเปลี่ยนท่าไปเลื่อยๆดูว่า ทั้งคู่เหมาะกับท่าไหน

3G Alarm
28th September 2012, 11:46

ตอนแรกบากคนก็เป็นอย่างนี้ได้ครับ อย่าคิดมาก สาเหตุคือ สถานที่, ความตื่นแต้น

sanim
28th September 2012, 12:07
กระทู้นี้้เด็กอย่างผมต้องเก็บไปเป็นความรู้แล้วละ :dance

id_iuoiuo
28th September 2012, 12:40
คุณชินกับการ fap คับ แนะนำก็คือ สังเกตเวลาที่คุณ fap คุณ fap โดยที่ลึงน้อยของคุณอยู่ท่าไหน ตั้งขึ้น หรือ แนวนอน

ตอนที่มีอะไรกับสาวๆ ก็ให้ใช้ท่าเดียวกันกับที่คุณใช้ fap เช่น เวลา fap คุณตั้งน้องชายขึ้นแล้วสาวจนเสร็จ เวลาทำกับสาวก็ให้สาวขึ้นข้างบนแล้วคุณก็สาวไป

SchooL
28th September 2012, 13:23
FAP 3 นาทีก็เสร็จ แต่พอมี sex ครึ่งชั่วโมงยังไม่เสร็จ อะไรกันนี่ 5555

Pop_PeR
28th September 2012, 17:22
FAP 3 นาทีก็เสร็จ แต่พอมี sex ครึ่งชั่วโมงยังไม่เสร็จ อะไรกันนี่ 5555

อ่านเเล้วขำ ><"

เป็นโรค นกเขาไม่ขันรึเปล่านี่

ballba
28th September 2012, 19:05
ตื่นเต้นไปป่าวครับ ทำไมไม่ไหลไปตามอารมณ์อ่ะ

Sendoh0_0
28th September 2012, 19:19
ต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญชำนาญการ ญ ที่ว่านี้ ขาว เซ้กซี่ไหมล่ะ อันดับแรก เราต้องมีจินตนาการ แล้วไซร้กันไปเรื่อย ๆ เปลี่ยนกันดูดเปลี่ยนกันอมก่อนคับ ใช้ท่า 69 ก้อได้ จากนั้นพอเครื่องเริ่มร้อนก้อใช้ท่ามาตรฐาน ไปสักพัก แล้วเปลี่ยนค่อย ๆ พลิกตัวเธอ เปลี่ยนเป็นท่าหมา อัดไปสุดแรงเลยครับ แล้วจากนั้นก็เปลี่ยนโอบกอดเธอขึ้นมาแล้วให้เธออยู่ข้างบนโดยที่หันหลังให้เรา เราจะได้มองสัดส่วนหลังเธอยิ่งเซ็กซี่ยิ่งแตกเร็วคับ จากนั้นให้เธอเปลี่ยนหันหน้ามาหาเรา จากนั้นกลับไปท่ามาตรฐานครับ แค่นี้ 10 นาทีแตกแน่นอนครับ ปล. อย่าลืมจับนมเธอด้วยนะ

aotaspirine
28th September 2012, 19:20
อึดๆแหล่ะดีแล้วผู้หญิงบางคนเสร็จยากถ้าเราเสร็จก่อนจะพาเธอไปไม่ถึงจุดสุดยอดมันไม่ดีแน่ครับ บ่อยๆเดี๋ยวบังคับได้เชื่อผมดิผมผ่านมาแล้วจุดนั้นเป็นชม.ก็ทำได้ถ้าฝ่ายหญิงไม่เสร็จอย่าไปยอมครับ 555+ :dance

eyazawa2456
28th September 2012, 19:27
เสื่อมสมรรถภาพ:scareช

sukhumlive
28th September 2012, 19:29
ต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญชำนาญการ ญ ที่ว่านี้ ขาว เซ้กซี่ไหมล่ะ อันดับแรก เราต้องมีจินตนาการ แล้วไซร้กันไปเรื่อย ๆ เปลี่ยนกันดูดเปลี่ยนกันอมก่อนคับ ใช้ท่า 69 ก้อได้ จากนั้นพอเครื่องเริ่มร้อนก้อใช้ท่ามาตรฐาน ไปสักพัก แล้วเปลี่ยนค่อย ๆ พลิกตัวเธอ เปลี่ยนเป็นท่าหมา อัดไปสุดแรงเลยครับ แล้วจากนั้นก็เปลี่ยนโอบกอดเธอขึ้นมาแล้วให้เธออยู่ข้างบนโดยที่หันหลังให้เรา เราจะได้มองสัดส่วนหลังเธอยิ่งเซ็กซี่ยิ่งแตกเร็วคับ จากนั้นให้เธอเปลี่ยนหันหน้ามาหาเรา จากนั้นกลับไปท่ามาตรฐานครับ แค่นี้ 10 นาทีแตกแน่นอนครับ ปล. อย่าลืมจับนมเธอด้วยนะ
ผู้มีประสบการณ์:p:p:p:p:p:p

Guszo
28th September 2012, 19:46
ใส่ถุงกับไม่ใส่มันคนละฟิวกันเลยนะครับ แล้วเธอได้ช่วยเหลือคุณหรือป่าวครับ...

tonlion
29th September 2012, 14:04
ผมก็ ว่าน่า จะเป็นที่ถุง ฝ่ายหญิงเสร็จ ก่อน อีก สงสัยตื่นเต้น จัด
แรงหมด ด้วย

yensanore01
29th September 2012, 14:08
55+
ได้เพื่อนแล้ว
ครั้งแรกผมก็ไม่เสร็จครับ
เป็นช.ม.อะ
หลังๆ15-30 โดยประมาณ
บ้างครั้งว้อนจัดๆ 5-10 นาทียังมีเลย
ผมว่าเป็นเพราะครั้งแรกด้วยครับคิดมากเรื่องโน้นเรื่องนี้
หลังๆเอามันอย่างเดียว ^^

Veeliving
29th September 2012, 18:00
คุณมีอารมณ์หรือเปล่าละ

ถ้ามีอารมณ์นะ แปปเดียวก็เสร็จฮะ แบบ...นะ

ต้องทำเอาเองค่อยจะรู้

Smion
30th September 2012, 00:41
ช่วยตัวเองมันจะเร็วกว่า ทำจริงๆครับ ทำจริงๆมันช้ากว่า อันนี้จริงๆไม่ได้โกหก