PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามชื่อหนังหน่อยค้า ใครทราบจะขอบคุณมาก หนังเก่านะคะ(หนั่งฝรั่ง)

SabaiJaiSukhum
28th September 2012, 01:44
ถ้าจำไม่ผิดหนังจะดำเนินเรื่องเกี่ยวกับวัยรุ่นไปเล่นน้ำ แล้วไปลอยแพร แต่ดันไปเจอตัวเขมือบ แหยะๆอยู่ในน้ำเหมือนของเหลวสีดำ แล้วมันจะคอยฆ่าคนเรื่อยๆ ตอนจบเหมือนจะรอด เพราะหนีขึ้นฝั่ง แต่ก็ตามมา ตายหมดอยู่ ดี เหมือนหนังมันมีหลายตอนมั้งคะ แต่จำได้ตอนนี้ตอนเดียว ใครทราบก็ขอบคุณมากค่ะ

idoggtribe
28th September 2012, 01:54
เก่าขนาดไหนครับ สมัย ทอมแฮง ยังหนุ่มๆๆ ป้ะ
รึเก่ากว่านั้นแล้วมันหนัง ดัง ปล่าว คะ

oFLUKEoSM
28th September 2012, 19:21
โหๆ หนังเรื่องนี้ผมก็หาอยู่เหมือนกันครับ หนังเรื่องนี้มีเป็นตอนครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 4 ตอน แต่สัตว์ประัหลาดคนละตัวกัน ผมก็จำได้ตอนเดียวกับเจ้าของกระทู้เลย ใครรู้ก็บอกหน่อยนะครับ หามาหลายวันละ

oFLUKEoSM
29th September 2012, 13:04
http://www.youtube.com/watch?v=-2YjyharfZ0

ผมหาเจอละ มันเป็นตอนของหนังเรื่อง Creepshow 2 น่าจะใช่เรื่องนี้นะที่ ตามหาอยู่

SabaiJaiSukhum
30th September 2012, 14:59
ขอบคุณม้ากๆเลยนะค้า โห แต้งกิ้วมากเลยค่ะ จะได้หาดูเลย