PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ################### มีคำถามเกี่ยวกับ Meepo หรือ Geomancer ครับ

diawnaja
28th September 2012, 09:22
ใน dota1 นั้นเรา สามารกด F1 F2 F3 F4 เผื่อเปลี่ยนยูนิตของ มีโป้ในแต่ละตัว เพื่อจะได้สกิวสะดวกๆ ใช่มั้ยครับ

แต่ใน dota2 นั้นผมทำไม่เป็นครับ กด F1 อย่างเดียวแล้วต้องเอาเมาส์ไปคลิ๊กทุกตัวงี้ ยากครับ ใครรู้วิธีบ้าง ที่จะกด F1 F2 F3 F4 เพื่อเปลี่ยนยูนิต

แล้วก็เล่นไงไม่ให้ดีเลหรอครับ ตอนนนี้ผมใช้โปรแกรม wtfast ซึ่งจะหมดเวลาในอีกไม่กี่วันนี้ครับ ขอบคุณครับ

purinatjr
28th September 2012, 12:28
กด Tab แทนครับ
เวลาจะเปลี่ยนไปแต่ละตัวอะ