PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ส่งDVD Driveไปอัพได้รับหรือยังครับ

chokxx
28th September 2012, 19:39
ผมส่งไปอัพตั้งแต่เมื่อวาน27ก.ย55 ไม่ทราบว่าของถึงที่ร้านหรือยังครับ ชื่อโชคชัย ครับ ผมเช็คในสถานะการส่งเห็นว่ามีคนรับของไปแล้ว ถ้ายังไงโทรบอกด้วยนะครับ เพราะเห็นบอกว่าร้านปิด กลัวหาย รห้สems EI733015965TH ขอบคุณครับ

joker
28th September 2012, 21:04
ต้องขออภัยด้วยครับ วันนี้ทางร้านหยุดวันที่ 27-28 กันยายนครับ สำหรับพัสดุที่ส่งมาทางร้านได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ซึ่งได้โทรแจ้งให้กับทางเจ้าของเครื่องได้ทราบแล้วครับ ส่วนการจัดส่งกลับจะส่งไปให้ภายในวันเสาร์ (พรุ่งนี้) ครับ และหากมีการจัดส่งแล้วจะแจ้งหมายเลข EMS ให้ทราบอีกครั้งในกระทู้นี้ครับ

ปล.ทางร้านจะส่ง DVD drive พร้อมกับแผ่นเกม Fifa13 LT+3.0 ไปให้พร้อมกันครับ