PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ? /ผู้ชายไม่สนใจจะทำยังไง ?

idopy[Rose]
28th September 2012, 20:31
:ask ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ? / ผู้ชายไม่สนใจจะทำยังไง ? แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?
ครับ!!.... ก็มีคำถามมาถามตามที่ให้ไปครับ ช่วยตอบคำถามด้วยนะครับ : ) "เอาแบบเฮฮา No ดราม่า!!"

ถ้าถามผม ผมจะ....
:ask : ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ?
:answer : ผมก็คงต้องอยู่เฉยๆละมังครับ : )
:ask : แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?
:answer : ก็คงต้องอยู่เฉยๆละมังครับ เพราะตามง้อไปอีกก็คงไม่ได้ผล : (

CanDiiZ
28th September 2012, 20:34
:ask : ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ?

:answer : ฉันคงจะต้อง ปล่อยยยยยย . . . วาง ง ง ง ง . . . .

:ask : แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?

:answer : ไปไป !! ไปลงนรกซะเถอะที่รัก ฉันจะลงโทษเธอออ . . .

Pop_PeR
28th September 2012, 20:39
:ask ผู้หญิงไม่สนใจทำยังไง
:answer นั่งน้อยใจ เศร้า กินยาเบื่อตาย
:ask เเละถ้าคนนั้น เป็นคนที่คุณเเคร์ที่สุดล่ะ
:answer ไปฟ้องเเม่

7Resurrect111on
28th September 2012, 20:48
ดีแล้วครับ มุ่งสู่นิพพานซะ

SemIFaIL
28th September 2012, 20:49

:answer : ก็ Dota 2 ละมั้ง??

:answer : ไปก็ไปสิแล้วจะทำไม Dota 2 กันพวก วันนี้ขอ Tank นะ โมโหว่ะเมียทิ้ง

redrock
28th September 2012, 20:57
:ask: ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ?
:answer:ปล้ำซะเลยทีนี้ดูสิจะสนไหม
:ask:แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?
:answer:ปล้ำอย่างนิ้มนวล
(เอาฮานะครับ:))

Nomerzy
28th September 2012, 21:01
:ask: ผู้หญิงไม่สนใจจะทำยังไง ?
:answer: ตบเกรียนแตก
:ask: แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?
:answer: ตบต่อไปจนกว่าจะสน :D

mooshirogane
28th September 2012, 21:05
สำหรับผู้หญิงนะ ถ้าผู้ชายไม่สนใจ แนะนำให้ไปเพิ่มขนาดหน้าอกมานะ ช่วยได้มาก

Sendoh0_0
28th September 2012, 21:06
:answer: ไหว้ล่ะครับ สนใจผมบ้าง
:ask: แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?
:answer: เรื่องนี้ถึงครูอังคนาแน่

zerokoza
28th September 2012, 21:16
:answer : เเก้ผ้าโชว์ อาวุธประจำตัว (ต่อหน้าเธอเลยน่ะ) :') :o

:answer : เสียใจ T-T :( -เเต่ไม่เเคร์ :)

http://www.youtube.com/watch?v=Geog8hFzZqQ

dragonslayer
28th September 2012, 21:21
:answer: ไม่เป็นไรครับ ขอเเค่เห็นหน้าเธอทุกวันก็พอ
:answer: ไม่เป็นไรครับ ขอเเค่เห็นหน้าเธอทุกวันก็พอเเล้ว :heart

AUSTIN
28th September 2012, 21:25
:answer: ช่างมัน
:answer: เซ็ง (กำลังเป็นอยู่ ณ. ขณะนี้ -*-)

Pop_PeR
28th September 2012, 21:53
:answer:ปล้ำซะเลยทีนี้ดูสิจะสนไหม
:ask:แล้วถ้าคนนั้นเป็นคนที่คุณแคร์มากที่สุดล่ะคุณจะทำยังไง ?

ถ้าไม่ใช่ Durex อีก 9 เดือน ได้ใช้ Dumex เเน่

idopy[Rose]
28th September 2012, 23:48
:answer: ช่างมัน
:answer: เซ็ง (กำลังเป็นอยู่ ณ. ขณะนี้ -*-)

ผมก็เป็นแบบนี้อยู่ครับ : )

khunnieboy
29th September 2012, 04:01
:answer : ก็ไม่รู้จะทำยังไง ก็แล้วแต่เค้าอะ
:answer : เศร้าอะ จะทำยังไงได้

wuttichai
30th September 2012, 02:00

+1 ฮาๆๆว่ะ