PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Gta sanandreas ครับเกี่ยวกับภารกิจเสริม

OXYGENz
29th September 2012, 13:05
คือผมอยากรู้เกี่ยวกับภารกิจเสริมอ่ะครับ พวกรถพยาบาล,ตำรวจ อ่ะครับว่ามีกี่ด่านแล้วทำเสร้จแล้วจะได้อะไร แล้วก็มีทริคดีๆเกี่ยวกับเกมส์นี้ก็บอกกันด้วยนะครับ ... จุ๊บ <3 :blush

RlucksN
29th September 2012, 16:35
มีกี่ด่านจำไม่ได้แล้ว

ที่จำได้คือเคลียรถพยาบาลครบจะบวกเลือดเราเพิ่ม ตำรวจบวกเกราะ แท็กซี่จำไม่ได้ ตอนทำภารกิจพวกนี้พิมพ์สูตร เมืองร้างด้วยก็ดี จะได้ขับง่ายๆ

ภารกิจอื่นก็มี ส่งสาว ขับรถบรรทุก รถไฟ ไตรกีฬา ขับจักรายานภูเขา แล้วก็อีกเยอะเลย ภาคนี้ภารกิจโครตเยอะ- -