PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ ARMA2+DayZ = ="

Peekerman
30th September 2012, 09:58
คือผมเข้าใจนะว่าจะเล่นเดซีต้องมี ARMA OC แต่ตอนนี้เว็บท็อปโซนคีย์เขาวางขายแบบนี้อะ
ARMA OC+DAYZ
และ
ARMA OA+DAYZ
ตอนนี้มีแค่ OA ก็เล่น DayZ ได้แล้วหรอครับ ?? เขาเปลี่ยนระบบแล้วหรอ หรือผมเข้าใจผิดไปเอง หรือมันยังไงครับ ??
ขอบคุณครับ

MeMBeR
30th September 2012, 12:41
ARMA ธรรมดา มันมีแบบฟรีอยู่นิครับ ถ้าจำไม่ผิด
---
แต่ภาพจะไม่สวยเท่าไหร่มั้ง

Peekerman
30th September 2012, 12:48
ARMA ธรรมดา มันมีแบบฟรีอยู่นิครับ ถ้าจำไม่ผิด
---
แต่ภาพจะไม่สวยเท่าไหร่มั้ง

ไม่ใช่ๆ ใน Topzonekey เขาขายอ่ะ ArmA OA ยังเดียวก็เล่น DayZ ได้แล้วก็ภาพสวยด้วยผม งงๆมากมันอะไรกันนี่

Silenthi11
30th September 2012, 13:02
คือมันจะยังงี้ครับ จะมีไห้ดาวน์โหลด 2 ตัว คือ Arma II อันนี้เป็นตัวไม่แท้เล่น มัลติไม่ได้ ไห้เราลงตัวนี้ก่อน แล้วก็จะมี Arma Oa อันนี้เค้าจะไห้คีย์แท้มา ก็ลงตาม แล้วก็ลง mod dayz ตามครับ เล่นได้ ภาพก็เหมือนกันอะครับ
เพราะผมซื้อจาก DKS ยังเล่นได้ไม่มีปัญหา เพราะเค้าขายแบบนี้เหมือนกันครับ