PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที

pooza555
16th August 2011, 16:36
[:วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที;]

http://www.youtube.com/watch?v=mx5G0PNCuTU&feature=player_embedded

วิดีโอโชว์การเล่นของเกม Hard Reset เกม FPS ซุ่มเงียบที่หลายคนจับตามอง โดยทางผู้บริหารของสตูดิโอเคยประกาศก่อนหน้านี้ว่าจะออกมาให้เล่นกันในช่วงเดือนกันยายน เป็นเกม PC เท่านั้น

Credit : vr-pcgames

rockpooh
16th August 2011, 16:42
น่าเล่นดีอะ อยากเล่นครับ ภาพเหมือน BioShock 2 ด้วยครับ

nexcellene
16th August 2011, 16:50
น่าเล่นมากครับ

Gentleman
16th August 2011, 17:32
เป็นเกมสัญชาติญี่ปุ่นเหรอครับเห็นมีเสียงพากย์ภาษาญี่ปุ่นด้วย ถ้าใช่จริงคราวๆนี้ญี่ปุนพัฒนาการทำเกมแนว FPS ได้เยี่ยมมากเลยครับ โดยส่วนตัวชอบการตอบสนองของวัตถุที่ถูกกระทำมาก การปลิวกระจายของวัตถุ การกระเด็นต่างๆ แรกๆดูเรียบร้อยแต่พอยิงเสร็จ เละตุ้มเป๊ะเลยสิ่งของต่างๆอะ คงจะใช้การประมวลผลทางด้านฟิสิกส์อยู่พอสมควรแน่เลย เพิ่มภาระให้ GPU อีก อิอิ:cool:

FoxblackartTH
16th August 2011, 17:53
กราฟฟิกน่าเล่นเนื้อเรื่องคงจะน่าเล่นด้วยนะ

zadism
16th August 2011, 18:40
น่าเล่นมากครับ

merrygoround
16th August 2011, 18:57
ทำออกมาได้ดีทีเดียวนะ กราฟฟิกอยู่ในระดับน่าพอใจ ระบบกับลูกเล่นของปืนใช้ได้เลย
แต่สิ่่งที่ต้องปรับคงเป็นเรื่องรายละเอียดในบางจุด อย่างไฟเนี่ย ทำออกมาได้ไม่ดีนัก และยังมีจุดอื่นๆที่ต้องปรับอีก
อีกอย่างคือ ออกแบบปืนสายฟ้าได้เห่ยมาก :nea
ปล.วิจารณ์ไปเรื่อย สุดท้ายผมคงไม่ได้เล่น เพราะมันไม่ลงคอนโซล นานๆจะมี ex pc ออกมาซักที ช่วยอุดหนุนกันหน่อยล่ะ

ImportantGameReview
16th August 2011, 20:18
กราฟฟิค ก็ Unreal engine 3 ชัวร์ โทนสี นี่ใช่เลย
แต่น่าจะเอา ฟิสิกมาจาก Source ลองไปเล่น CSS ใน steam แล้วเล่นด่าน ออฟฟิค แล้วบอกให้เพื่อนเราดัน ท่อไปในห้อง จุดเกิดฝ่าย TS แล้วลองปาระเบิดพร้อมกัน 4 คน
จะเห็นเหมือนใน คลิปอะ แตกกระจาย สมจริงสุดๆ แล้ว source เนี่ย