PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งงง่ะครับเพิ่งเล่น DotA มีปัญหาเรื่องผสมของ

kitipong9440
1st October 2012, 07:15
คือผมจะผสม monkey king bar คืผมซื้อของครบแล้วครับสองชิ้นแต่พอซื้อชิ้นที่2มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอ่ะมีไอเทม2อันที่ซือเมื่อสักครู่เหมือนเดิมครับ
ใครเก่งๆเซียนมาบอกหน่อยนะครับงงมาก เออคืออยากรู้ว่าทำไมตอนเริ่มเกมบอททีมเรามันออกของไวจังแปปเดียวครบเลย
แล้วทำไมผมไปตีบอทแล้วมันอึดก่าผมตีแรงกว่าผมเพราะผมก็ว่าผมออกของมีน่าจะสู้ได้แหละแต่ก็สู้ไม่ได้เซ็งมากผมเล่นจบ1ตาผมkillใครไม่ได้เลย

คือมือใหม่ครับเพิ่งเล่นได้1เดียวเอง แหะๆ:rofl

kitipong9440
1st October 2012, 07:16
แต่ชิ้นอื่นที่ผสมผมก็ผสมได้ปรกตินะครับ