PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาสุดเซ็ง กับคอม

gunzainwmak
1st October 2012, 11:05
เวลาผมเล่นเกมแล้ว เล่นไปได้ซักแป๊ป จากนั้นหน้าจอมันจะดับ แล้วกลับมาเล่นต่อได้ จากนั้นถ้าหน้าจอดับครบ 3ครั้งเมื่อไร จะเล่นเกมไม่ได้เพราะหน้าจอมันจะมืด และ เล่นเน็ตจะกระตุกมาก แต่ดผูยูทูปปรกติ ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ เซ็งมากครับ

toko2041
1st October 2012, 11:10
ผมคิดว่าอาจจะมีปัญหากับการ์ดจออะครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน รอผู้รูมาตอบ

airgear
1st October 2012, 14:01
น่าจะเปนการ์ดจอนะครับ ก่อนหน้าผมเปนอาการคล้ายๆกัน แต่ของผมเล่นเกมภาพจะค้างต้องกด ctrl+alt+delete ละกดแคนเซฺลก้จะเล่นต่อได้คับ
พวกยูทูบบางทีดูๆอยุ่สีก้เพี้ยน พอเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ไม่มีอาการหายหมดเลยคับปกติ