PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเรื่องของทรงผม

mosounyoyo
1st October 2012, 22:42
ช่วงนี้ก็ปิดเทอมแล้ว

อยากถามว่าการเลือกทรงผมที่เหมาะกับตัวเองต้องเลือกยังไงครับ

:p:p:p

bluestylerz
1st October 2012, 22:45
ความชอบ - ความมั่นใจ จะเปิดข้างหรือรากไทรก็ไปได้ทุกที่ครับ
สู้ๆ ผมของเรา สไตล์ของเรา

[9]:H!LO
1st October 2012, 22:46
เลือกไม่ได้เพราะเรียน ร.ด. :sweat

bighipyoza
1st October 2012, 22:48
อย่างแรกเลย ถ้าคิดจะตัด ทรงไหน ต้องดูหน้าตาเราก่อน ไม่ได้ว่า นะครับ มันเรื่องจริงถ้าตัดออกมาแล้วมันจะเข้าหรือไม่เข้ากับหน้าเรา ถ้าหน้าตาดีก็จัดทรงเกาหลีเลย 555

mosounyoyo
1st October 2012, 22:51
อย่างแรกเลย ถ้าคิดจะตัด ทรงไหน ต้องดูหน้าตาเราก่อน ไม่ได้ว่า นะครับ มันเรื่องจริงถ้าตัดออกมาแล้วมันจะเข้าหรือไม่เข้ากับหน้าเรา ถ้าหน้าตาดีก็จัดทรงเกาหลีเลย 555

แล้วจะรู้ได้ไงว่าเข้ากับหน้าเราอะ

' ΛPHЯOĐ!TΣ ™
1st October 2012, 22:54
ของผมเป็นคนผมหนา ถ้าผมยาวเมื่อไหร่ผมจะนอนทันที เวลาไว้ผมยาว มันก็เลยดูน่าเกลียด เหมือนโจรป่า
ผมก็เลยซอยผมให้มันบางเอา ซอยสั้น ออกมา โอเคเลยหล่ะครับ ดูเป็นคนขึ้นมาหน่อย ใครที่มีผมหนา ผมนอนแบบผมลองทำตามผมดูก็ได้นะครับผมไม่ได้ว่าเพราะผมเหมือนกันกับผมของผม

# ผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผมผม ;

pmpor
1st October 2012, 22:54
เปิดข้าง ลากไทร ไว้จอน กันหน้า,ขอบ ซอยผม :cool:

ปล.ผมตัดยังงี้แหล่ะ