PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือมันมีปัญหาส่วนไหนหรือครับ

{s-c-p} *man*
2nd October 2012, 11:34
คือว่า ปกติคอมผมก็ใช้เล่นเกมทำงานปกติ

เเต่ว่ามาช่วงหลังๆ เวลาเปิดเกมที่ใช้ภาพกราฟฟิคหน่อยๆ มันก็ค้าง สักพักหน้าจอก็สีเปลียน เเต่คอมก็สเเกนไวรัสปกติ

ใช้งานได้ธรรมดา เเต่พอรันตัวเกมเเล้วจะเล่น มันค้างคับ

ส่วนเกมก็ไม่กินเสปค เพราะเคยเล่นอยู่ปกติประจำคับ

ไม่ทราบว่ามันคืออาการอะไรครับ

typearmyer
2nd October 2012, 11:37
อาจจะมี ไฟล์บางบายไปกระทบกับไฟล์เกมส์ก็น่าจะเป็นได้ครับ
เเนะนำให้ลงเกมส์ใหม่นะครับ ; ) ให้เซฟ เซฟที่เล่นเอาไว้ด้วยครับ

หรือไม่เเน่อาจเป็นที่ VGA

{s-c-p} *man*
2nd October 2012, 11:42
อาจจะมี ไฟล์บางบายไปกระทบกับไฟล์เกมส์ก็น่าจะเป็นได้ครับ
เเนะนำให้ลงเกมส์ใหม่นะครับ ; ) ให้เซฟ เซฟที่เล่นเอาไว้ด้วยครับ

หรือไม่เเน่อาจเป็นที่ VGA

ผมว่าก็น่าจะใช้นะ เพราะคอมมันก็นานปีละ