PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง ghost recon future soldier (แผ่นแท้) หน่อยจ้า

Varis1994
3rd October 2012, 01:36
เวลาเล่นจะเล่นมัลติชอบขึ้นว่า connection to server lost ตลอด แล้วก็เข้าเล่นไม่ได้ จอยใหม่ก็เหมือนเดิม :sweat

อยากจะถามว่ามีใครเป็นแบบผมมั้งครับ แล้วพอมีวิธีแก้มั้ยครับ

ถ้าแก้ไม่ได้นี่น่าเสียดายมากครับ อยากลองเล่นมัลติ สักครั้งตั้งแต่ซื้อมา เล่นเนื้อเรื่องจบไปแล้ว จะต่ออีกรอบแล้ว ยังไม่เคยได้แตะเลย เพราะ connection to server lost เนี้ยละครับ TT^TT