PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วย Mount&Blade Warband อีกแล้วเกี่ยวกะ floris mod ToT

fuxfamezer
3rd October 2012, 10:50
แบบว่าผมเพิ่งแก้ภาษามั่วของ ver.1.143 มาได้ครับ แล้วผมก้มาลง floris mod มาแล้วพอเข้าไปมันก้เล่นปกติแต่พอออกไปแผนที่มันจะค้างแล้วมันจะขึ้นว่า
runtime error c++ แต่บางครั้งผมก้เป็น rgl error ผมจึงไปหาวิธีในเน็ตมาก้บอกไม่รู้เรื่องเลยอ่ะครับพอไปดูเว็บต่างประเทศมันก้บอกให้อัพ directx visual c++ เป็น ver.ล่าสุดผมก้ทำแล้วครับมันก้ไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับต้องทำไงอ่ะช่วยผมด้วย ToT