PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Program -------> เบื่อการครอบลิ้งค์ เบื่อโฆษณา เบื่อ POP UP ขี้เกียจกด SkipAdd ลองนี่เลย

rabbitkung
3rd October 2012, 17:42
โปรแกรม กด Skip Ad อัตโนมัติ

เบื่อการครอบลิ้งค์ เบื่อโฆษณา เบื่อ POP UP
ขี้เกียจกด SkipAdd ลองนี่เลย

สำหรับคนที่โหลดโปรแกรม โหลดเกมส์ แล้วมีลิ้งค์อะไรไม่รู้ หรือมีอะไรขึ้นมาให้โหลด บางเว็บก็มีโฆษณา หรือ POP UP
หรือบางเว็บมีการครบลิ้งค์พวก adf หรือ linkbucks ฯลฯขี้เกียจมานั่งกด SkipAdd สองโปรแกรมนี้ทำหน้าที่กด skip Ads แทนเรา
ลองใช้ App Google Chome พวกนี้รับลองสิ่งกวนใจเหล่านั้นหายหมดเกลี้ยง แถมยังช่วยสนับสนุนการกด Skip Ads อัตโนมัติ
ใช้ได้กับ google chome เท่านั้นนะครับ

ขอแก้ข้อความตรงนี้นะครับ หลังจากที่ด่าผมแล้วไม่ได้ดูอะไรกันเลย
หากโพสต์นี้ทำให้ผู้ที่ครอบลิงค์หาเงินหวั่นว่าจะเสียผลประโชชน์ รับลองไว้เลยว่า
โปรแกรม ADSkip และ Linkbucks Bypass สองโปรแกรมนี้ทำหน้าที่กด Skip Add แทนเรา
ซึ่งถ้าสนับสนุนการครอลิงค์หาเงินเพื่อเป็นการตอบแทนค่าใช้จ่ายก็ไม่ต้องลงสองตัวนี้
(แต่ยังไงสองตัวนี้ก็กด skip Ads แทนเราอยู่ แค่มันช่วยลดเวลาในการนับถ้อยหลังเท่านั้นเอง)
ส่วนโปรแกรม AdBlock ทำหน้าที่บล็อกโฆษณาที่เป็นป๊อปอัพ และอีกตัว Better Pop Up Blocker
ทำหน้าที่บล็อกป๊อปอัพ หรือตัวดาวน์โหลดกวนใจโดยเฉพาะคนที่ ใช้ IDM ในการโหลด

ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

1.กดตรงที่ลูกศรชี้

2. ไปที่เครื่องมือ เลือกส่วนขยาย

3.กด รับส่วนขยายเพิ่มเติม

4.ในช่อง ค้าหาในร้านให้พิมพ์ชื่อ App เหล่านี้ลงไปทีละ App (ไม่เสียตังค์) กด enter

1) AdBlock
2) ADSkip
3) Better Pop Up Blocker
4) Linkbucks Bypass
5)Linkbucks skip

5.แล้วกด เพิ่มลงใน chome ทีละ App นะ

6.รอโปรแกรม หรือ App ติดตั้งจนเสร็จ ทำให้เสร็จครบทุก App นะครับ

7. กลับมาดูที่ส่วนขยายจะเห็นว่ามี App เพิ่มขึ้นมาตามจำนวนที่เราเพิ่มเข้าไป

8.จะเป็น icon ของ App ที่เราเพิ่มเข้าไป

***เสียเวลาแปปเดียวดีกว่าเสียเวลามานั่งปิด ปอปอัพ นั่งกด SkipAdd นะครับ***

ขอแค่คำว่า
http://www.g-pra.com/webboard/showimage.php?table=ans&No=1743885&data=front&date=2011-07-16
เพื่อดันกระทู้นี้

Cadit ผมโพสต์เอง rabitkung
ถ้าไม่ได้ผล มาด่าผมได้เลยที่ facebook >>> www.facebook.com/rabbitkn

แถมอีก App นะครับ เป็น App ขยายรูปในเฟสบุ๊ค พิมพ์ชื่อ App นี้ ในช่อง ค้นหาในร้าน Photo Zoom for Facebook ใช้ดีจิงๆครับ

~FeaR~
3rd October 2012, 18:23
ผมก็ใช้อยู่ครับ ดีมากเลยครับ ขอบอก

attawee
3rd October 2012, 20:41
สุดยอดมาก ขอบคุณครับ

Elotickz
3rd October 2012, 20:58
ของ หมาไฟ ทำเหมือนกันได้ป่าว อ่ะ

rabbitkung
3rd October 2012, 21:00
ผมใช้อยู่ในfirefoxก็มี(มีมาก่อนด้วย)

ครับคุณจะใช้ firefox ก็ไม่มีใครว่าไรคุณนะครับ

rabbitkung
3rd October 2012, 21:01
ของ หมาไฟ ทำเหมือนกันได้ป่าว อ่ะ
firefox ผมไม่ใช้อะครับ แต่ทำได้เหมือนกัน ลองหาวิธีดูนะครับ

nanohero
3rd October 2012, 21:09
เอ่อ ของหมาไฟ ผมเคยลงอยู่ทีนึง รู้สึกจะชื่อ Greasemonkey มันใช่จำพวกเดียวกันใช่ป่ะครับ

dadvader
3rd October 2012, 21:13
ผม่วาไอตรง "หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
ในเมื่อคุณยืนอยู่บนความทุกข์ของคนอื่นผมก็ขอยืนอยู่บนความทุกข์ของคุณ
เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม"

มันรุนแรงไปนะครับ เขานั่งอัพเกมเป็นวันๆ เพื่อให้เราเล่ แต่เรากลับทำแบบนี้มันเป็นนิสัยที่แย่มากนะครับ

ปล.แต่ไอพวกที่เอา Adf.ly ใส่ Linkbuck อีกที ตามด้วย Zpes นี่ไม่ไหวนะครับ อย่าโลภมาก

nanohero
3rd October 2012, 21:35
ผม่วาไอตรง "หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
ในเมื่อคุณยืนอยู่บนความทุกข์ของคนอื่นผมก็ขอยืนอยู่บนความทุกข์ของคุณ
เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม"

มันรุนแรงไปนะครับ เขานั่งอัพเกมเป็นวันๆ เพื่อให้เราเล่ แต่เรากลับทำแบบนี้มันเป็นนิสัยที่แย่มากนะครับ

ปล.แต่ไอพวกที่เอา Adf.ly ใส่ Linkbuck อีกที ตามด้วย Zpes นี่ไม่ไหวนะครับ อย่าโลภมาก

ผมก็คิดแบบนี้นะครับ บางท่าน เค้านั่งอัพเกมให้โหลดกันฟรีๆ บางท่านถึงขนาดเช่า sv. ส่วนตัวเลยก็มี
บางคนโหลดไปก็ไม่ขอบคุณด้วยซํ้า น่าเห็นใจคนอัพจริงๆ

MRDeaRKunG
3rd October 2012, 21:42
"หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้

คุณคิดได้ยังไง ?

Sensibility
3rd October 2012, 22:02
ดีเลยครับ

แต่ว่ากดให้ดีกว่า 5 วิเอง ถือว่าสนับสนุนไปในตัว แฮะๆ :cool:

ถ้าคนเคยอัพ จะรู้มันว่ามันยากเย็นขนาดไหนกว่าจะได้แต่ล่ะไฟล์ เลือดตาแทบกระเด็น:o

benzbuccaneer
3rd October 2012, 23:53
ผมอัพแต่ โปรแกรมนะ ผมไม่เดือดร้อนหรอกครับแต่สงสารคนอัพเกมครับ กว่าจะอัพเสร็จ

ขอเตือนไรนิดนึงนะครับ คำพูดคำจา อย่าแรงมากครับ คุณรอแค่ 5 วิเองคน upload เน็ตบ้านๆแค่ 512k กว่าจะเสร็จ

น่าเห็นใจพวกเค้านะครับ :]

เพราะสิ่งนี้
3rd October 2012, 23:56
ไม่เห็นใจคนทำเกมส์บ้างหรอ :eek:

sunday13th
4th October 2012, 00:13
คงอัพบางคนเค้าก็มีแบบไม่ครอบลิงค์พ่วงด้วยครับ แต่ผมก็กดแบบครอบลิงค์ เพราะผมถือว่า เค้าอัพเกมส์ให้แล้ว ผมได้เล่นฟรีแล้ว ผมสนับสนุนเค้าโดยการจ่ายเงินทางอ้อมละกันครับ

zxnaruto2
4th October 2012, 00:37
ระวัง คนอัพเกมส์มันจะน้อยลงจนหาไม่ได้ พวกนี้นิสัยไม่ดี เหอๆ อัพมาให้เล่นฟรีๆยังจะมาทำแบบนี้อีก

HPPANDA
4th October 2012, 06:39
ก้อดีนะที่มาตั้งบอกทำให้รู้ว่า มันก้อมีวิธีอะไรแบบนี้ด้วยกะโหลดกันให้สบายใจไปเลย นักสูบไปกดเจอลิ้งหาเงิน มันยังสบายไม่พอเนอะน่ารำคาญ
5 วิมันคงลำบากมากทนไม่ไหวเดี๋ยวจะขาดใจตายเอา 55555+ :rofl

AdminMaster001
4th October 2012, 07:56
ใจนะชอบมาเลย

SWE_Sora
4th October 2012, 08:18
เยี่ยมครับ แต่ผมใช้ Maxthon 3 ทำไงอ่ะToT

MasterArt
4th October 2012, 10:02
นั่นสิ Maxthon 3 ไม่มี แต่ไม่เป็นไรผมสนับสนุนคนอัพโหลด

Zoey
4th October 2012, 10:11
หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม

โกงตรงไหนรอ 5 วิไม่ได้หรอ เขาอุส่าอัพให้เรามาโหลดฟรีแล้วยังจะมาทำแบบนี้อีกไม่เข้าใจจริง

Wanatsawin
4th October 2012, 10:16
ขอบคุณ จขกท ครับ แต่ยังไงผมจะช่วยกดลิ้งครอบต่างๆให้คนที่อัพเกมให้โหลดอยู่ดีละครับ
เป็นการตอบแทนเขาทางอ้อม ที่เขาอุตส่าห์อัพเกมที่ต้องใช้เวลานานหนะครับ แค่ไม่กี่วิเองครับ ไม่ใช่ปัญหาเลย:victory

HapPyFridaY
4th October 2012, 10:24
ซื้อแท้กันเถิด !!! ออนไลน์ได้ด้วยนะเออ :)

jobza53
4th October 2012, 10:30
รอ 5 วิ มันทุกข์มากเลยหรอครับเนี่ย !! ถ้าเทียบกันแล้ว คุณน่าจะลองนึกดูนะครับสำหรับคนอัพเกมส์ให้พวกเราเล่นน่ะ เค้าเสียอะไรบ้างกว่าจะอัพเกมส์ที่มีขนาดเป็น กิกๆ อย่างแรกๆเลยก็ค่าไฟละ เปิดคอมทั้งวันเพื่ออัพเกมส์
ให้กับพวกเราได้มีเล่นกัน ผมยอมรับนะว่าวิธีที่คุณใช้กันน่ะมันก็ดีนะสำหรับพวกคุณที่ต้องการจะปิดพวก ป๊อปอัพ ที่กวนใจอันนี้ไม่ว่ากัน แต่แค่เว็บแปะลิ้งหาเงินแค่นี้ แค่ 5 วิ!!!!! เหมือนรอนานมากอ่ะครับ ผมนะครับก็คนนึงละที่เคยอัพโปรแกรมแต่แค่โปรแกรมมันก็ไม่เท่าไหร่แต่ที่รู้ๆ แค่ 200 MB 17 นาทีครับ 17 นาทีที่เปิดคอมค้างไว้ให้กินไฟไปเรื่อยๆ จะเปิดอย่างอื่นเล่นก็ได้แต่มันก็จะอัพโหลดช้าลงอีกก็แค่นั้นเอง คุณน่าจะลองอัพไฟล์ซัก 1 GB ดูนะครับเอาแค่นี้พอ แล้วคุณก็จะรู้!! ผมขอตรงเลยนะเพราะผมเป็นคนตรงๆอยู่แล้ว ขอโทษด้วยละกันนะถ้ามันแรงเกินไป แต่มันไม่ไหวจริงๆ การกระทำของคุณน่ะมันเห็นแก่ตัวมากๆๆๆ โหลดของเขา ของที่เขานั่งอัพทั้งวันกับคุณแค่นั่งโหลดเพียง 2-3 ชั่วโมง แค่ช่วยๆกันแค่รอ 5 วิมันจะตายรึไง แค่คุณช่วยกดเพื่อที่คนอัพเขาจะได้เงินมันก็ไม่ได้เยอะมากเลยนะครับ คุณคิดดูนะที่เขาได้เงินจากตรงนี้ไปน่ะเขาก็ต้องไปใช้ของเขาบ้างจ่ายค่าไฟ บางคนเรียนอยู่ ผมถามจริงๆนะ แค่คุณรอ 5 วิ คุณเสียอะไรบ้าง จากคำที่คุณบอก
""หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม " ใช้เวลาคิดนานมั้ยครับ ผมขอบอกพวกคนที่ชอบทำอะไรหรือหาอะไรมาง่ายนะครับว่า อย่าเห็นแก่ตัวให้มากหรืออย่าขี้อิจฉาให้มากด้วย มีกันรึเปล่าครับน้ำใจน่ะ แค่คุณรอกด 5 วิ ค่าไฟไม่กินเป็นร้อยหรอกครับ ครับขอบคุณและขอโทษถ้าบางคำของผมจะแรงเกินไป แล้วก็เก็บไปคิดให้ดีๆนะครับ คุณลองคิดกลับนะว่าถ้าคุณเป็นคนอัพบ้างแล้วมีคนที่พยายามทำแบบเดียวกับคุณ แล้วคุณก็มาเห็นเข้าคุณจะรู้สึกยังไง อยากจะอัพให้ต่อไหม ต่อไปคงไม่มีของฟรีให้คุณได้โหลดอีกแล้วล่ะครับถ้ามีคนอย่างพวกคุณอยู่อ่ะนะ โหลดก็โหลดฟรี เหอะๆกะอีแค่ 5 วิ !@@@!

komkrit133
4th October 2012, 10:38
skip ads ก็เหมือนกับกดให้เค้าแหละแต่แค่ไม่ต้องรอเวลาไม่ใช่หรอคับ

akaradat
4th October 2012, 10:45
:cool: มีของ Maxthon 3 ไหมครับ

rabbitkung
4th October 2012, 11:27

โอเคครับเดี๋ยวผมแก้ข้อความให้ เป็นประมาณว่า ดัดนิสัยพวกที่ชอบเอาลิงค์ของคนอื่นไปครอบลิงค์หาเงินเข้าตัวเอง

อันที่จริง โปรแกรมนี้มันทำหน้าที่กด Skip Add แทนเราอะครับ ทำให้เราไม่ต้องเสียเวลากดเอง ส่วน ป๊อปอัพมันปิดกั้นทั้งหมด

rabbitkung
4th October 2012, 11:29
:cool: มีของ Maxthon 3 ไหมครับ

Maxthon3 เป็นโปรแกรมเว็บเบาเซอร์ตัวใหม่ ผม พึ่งหัดลองใช้เมื่อวันก่อนนี้เองครับ ไม่แน่ใจนะ

rabbitkung
4th October 2012, 11:32
ผมอัพแต่ โปรแกรมนะ ผมไม่เดือดร้อนหรอกครับแต่สงสารคนอัพเกมครับ กว่าจะอัพเสร็จ

ขอเตือนไรนิดนึงนะครับ คำพูดคำจา อย่าแรงมากครับ คุณรอแค่ 5 วิเองคน upload เน็ตบ้านๆแค่ 512k กว่าจะเสร็จ

น่าเห็นใจพวกเค้านะครับ :]

อะครับเข้าใจ แต่โปรแกรมนี้มันทำหน้าที่กด Skip Add แทนเรานะครับ งั้นเดี๋ยวผมแก้ข้อความให้แล้วกัน

rabbitkung
4th October 2012, 11:57
รอ 5 วิ มันทุกข์มากเลยหรอครับเนี่ย !! ถ้าเทียบกันแล้ว คุณน่าจะลองนึกดูนะครับสำหรับคนอัพเกมส์ให้พวกเราเล่นน่ะ เค้าเสียอะไรบ้างกว่าจะอัพเกมส์ที่มีขนาดเป็น กิกๆ อย่างแรกๆเลยก็ค่าไฟละ เปิดคอมทั้งวันเพื่ออัพเกมส์
ให้กับพวกเราได้มีเล่นกัน ผมยอมรับนะว่าวิธีที่คุณใช้กันน่ะมันก็ดีนะสำหรับพวกคุณที่ต้องการจะปิดพวก ป๊อปอัพ ที่กวนใจอันนี้ไม่ว่ากัน แต่แค่เว็บแปะลิ้งหาเงินแค่นี้ แค่ 5 วิ!!!!! เหมือนรอนานมากอ่ะครับ ผมนะครับก็คนนึงละที่เคยอัพโปรแกรมแต่แค่โปรแกรมมันก็ไม่เท่าไหร่แต่ที่รู้ๆ แค่ 200 MB 17 นาทีครับ 17 นาทีที่เปิดคอมค้างไว้ให้กินไฟไปเรื่อยๆ จะเปิดอย่างอื่นเล่นก็ได้แต่มันก็จะอัพโหลดช้าลงอีกก็แค่นั้นเอง คุณน่าจะลองอัพไฟล์ซัก 1 GB ดูนะครับเอาแค่นี้พอ แล้วคุณก็จะรู้!! ผมขอตรงเลยนะเพราะผมเป็นคนตรงๆอยู่แล้ว ขอโทษด้วยละกันนะถ้ามันแรงเกินไป แต่มันไม่ไหวจริงๆ การกระทำของคุณน่ะมันเห็นแก่ตัวมากๆๆๆ โหลดของเขา ของที่เขานั่งอัพทั้งวันกับคุณแค่นั่งโหลดเพียง 2-3 ชั่วโมง แค่ช่วยๆกันแค่รอ 5 วิมันจะตายรึไง แค่คุณช่วยกดเพื่อที่คนอัพเขาจะได้เงินมันก็ไม่ได้เยอะมากเลยนะครับ คุณคิดดูนะที่เขาได้เงินจากตรงนี้ไปน่ะเขาก็ต้องไปใช้ของเขาบ้างจ่ายค่าไฟ บางคนเรียนอยู่ ผมถามจริงๆนะ แค่คุณรอ 5 วิ คุณเสียอะไรบ้าง จากคำที่คุณบอก
""หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม " ใช้เวลาคิดนานมั้ยครับ ผมขอบอกพวกคนที่ชอบทำอะไรหรือหาอะไรมาง่ายนะครับว่า อย่าเห็นแก่ตัวให้มากหรืออย่าขี้อิจฉาให้มากด้วย มีกันรึเปล่าครับน้ำใจน่ะ แค่คุณรอกด 5 วิ ค่าไฟไม่กินเป็นร้อยหรอกครับ ครับขอบคุณและขอโทษถ้าบางคำของผมจะแรงเกินไป แล้วก็เก็บไปคิดให้ดีๆนะครับ คุณลองคิดกลับนะว่าถ้าคุณเป็นคนอัพบ้างแล้วมีคนที่พยายามทำแบบเดียวกับคุณ แล้วคุณก็มาเห็นเข้าคุณจะรู้สึกยังไง อยากจะอัพให้ต่อไหม ต่อไปคงไม่มีของฟรีให้คุณได้โหลดอีกแล้วล่ะครับถ้ามีคนอย่างพวกคุณอยู่อ่ะนะ โหลดก็โหลดฟรี เหอะๆกะอีแค่ 5 วิ !@@@!

ไม่เข้าใจก่อนด่าทำไมไม่ลองใช้ดูก่อน วามันเป็นยังไง มันช่วยคุณกด skip ads แทน ลองใช้ดูก็ได้

komkrit133
4th October 2012, 12:56
ไม่เข้าใจก่อนด่าทำไมไม่ลองใช้ดูก่อน วามันเป็นยังไง มันช่วยคุณกด skip ads แทน ลองใช้ดูก็ได้

ใช่เลยครับก็เหมือนคุณกดนั่นแหละแต่มันจะช่วยให้ไม่ต้องรอเวลาส่วนคนที่ครอบลิ้งก็ยังได้เงินเหมือนเดิม

BestG036
4th October 2012, 13:16
ระวัง คนอัพเกมส์มันจะน้อยลงจนหาไม่ได้ พวกนี้นิสัยไม่ดี เหอๆ อัพมาให้เล่นฟรีๆยังจะมาทำแบบนี้อีก

น้อยลงก็ดีเหมือนกัน เกม PC จะได้ออกมาเยอะๆ :)

เว็บนี้เห็นใจแต่คนอัพแต่ไม่เห็นใจคนทำเกม มันเป็นสัจจธรรมไปแล้ว - -

EnoughzXGF
4th October 2012, 13:33

YES YES เพล้ง เพล้ง

wajana
4th October 2012, 15:20
เรื่องการครอบลิงค์ หาเงินนี่ ที่จริงผมว่าลำบากนะ 1 download ต่อแค่ 0.005 usd หรือ 0.155 บาท เท่านั้น กว่าจะได้เงินสักร้อยหรือพันบาท คงต้อง อัพโหลดกันหลาย โปรแกรมหรือเกมส์กันเลยทีเดียว

มาคิดดูนะครับ การทำงานแบบนี้ จะว่าไป ก็มีทั้งให้ และมีทั้งแย่งนะครับ
ให้คือ ให้ผู้ที่ต้องการเล่นเกมส์หรือโปรแกรมแต่ไม่ค่อยมีเงิน อันนี้ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น
แย่งคือ แย่งความดีจากผู้ผลิตโปรแกรมหรือเกมส์ เพราะผู้ดาวนโหลด มักให้เครดิตผู้อัพโหลดก่อน

ก็ที่ตอบกระทู้ ต้องการให้ทราบว่า การกระทำบางอย่างก็มีผลทั้งทางดีและทางลบ เราก็ประเมินกันเองละครับ ว่ามีดีหรือลบ มากกว่า

gohun
4th October 2012, 16:33
บางทีลิ้งค์ที่ครอบมันก็ไม่ยอมให้โหลดครับ(แถมไวรัสเยอะมากๆ) ถ้าจะครอบลิ้งค์ก็ขอให้กดแล้วผ่านไปง่ายๆ และก็ไม่มีของแถมนะครับ

reconnang
5th October 2012, 16:13
ใช้ดี ครอบชั้นเดียวไม่ว่า เจอบางคนครอบที 3 ชั้นโอ้โหจะบ้าตาย

SoulSoCiety
5th October 2012, 16:57
มันแค่กด ลิงค์แทน แต่เราไม่ต้องรอ 5 วิ แค่นั้นเอง
ผมลองให้เพื่อนที่อัฟ โปรแกรมอยู่ ลองอัฟไฟล์รูปให้ผมไฟล์นึง แล้วก็ลองให้ครอบลิงค์ส่งมา ผลปรากฎว่ามันก็ขึ้นครับ
คนครอบลิงค์ไม่ได้เสียผลประโยชน์แต่อย่างใด เพียงแค่คนสูบ ไม่ต้องรอ 5 วิเท่านั้นเองครับ
ปล. ไม่เข้าใจ ด่า จขกท. ทำไมมากมาย -.- คือ เห็นใจครับอุตส่าห์หาทริปดีๆมาบอกเพื่อนๆ เจอนักวิชาการเว็ปบอร์ดเข้าไป :sharky
**ลองทดสอบดูซักหน่อยก่อนโชว์ความรู้อันสุดจะแกร่งกล้า (มันน่าอาย คริคริ):girlhaha

rabbitkung
5th October 2012, 17:14
มันแค่กด ลิงค์แทน แต่เราไม่ต้องรอ 5 วิ แค่นั้นเอง
ผมลองให้เพื่อนที่อัฟ โปรแกรมอยู่ ลองอัฟไฟล์รูปให้ผมไฟล์นึง แล้วก็ลองให้ครอบลิงค์ส่งมา ผลปรากฎว่ามันก็ขึ้นครับ
คนครอบลิงค์ไม่ได้เสียผลประโยชน์แต่อย่างใด เพียงแค่คนสูบ ไม่ต้องรอ 5 วิเท่านั้นเองครับ
ปล. ไม่เข้าใจ ด่า จขกท. ทำไมมากมาย -.- คือ เห็นใจครับอุตส่าห์หาทริปดีๆมาบอกเพื่อนๆ เจอนักวิชาการเว็ปบอร์ดเข้าไป :sharky
**ลองทดสอบดูซักหน่อยก่อนโชว์ความรู้อันสุดจะแกร่งกล้า (มันน่าอาย คริคริ):girlhaha

ถ้าเป็นเฟส ผมอยากกดไลค์สัก 5000 ไลค์

ViCtiM 2 Die 4™
5th October 2012, 20:07
ม่าม่าหอมกรุ่มจังห้องนี้ :o

pone123
5th October 2012, 20:44
นี่แหละที่ต้องการ เรื่องกดลิงค์แทนนี่ละหามานานแล้ว (เกมที่พาสมันเยอะๆแล้วครอบมันซะทุกพาสบางครั้งกดก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับ ต้องตัวช่วย)

บล็อกและป้องกันป็อกอัพ นี่แหละสุดยอดเลย ขอบคุณมากนะครับ

ปล.ตายๆๆๆๆๆ ด่ากันทำไมเนี่ย

GtXl24o7l3c
5th October 2012, 20:46
มีของ firefox ไหมครับ :confused:

neroro
5th October 2012, 21:07
คนเราก็ไม่อ่านกันดีๆ = =; ขอบคุณสำหรับเทคนิคดีๆ :)

muek9999
5th October 2012, 21:46

ใจเย็นๆ ครับ เขาก็บอกอยู่ว่าทำการกดสคิปแอดส์ ให้อยู่

แต่ก็นะ แค่ 5 วิเอง ไม่ได้มากมายอะไรหรอกสำหรับพวกดาวน์โหลดอย่างเรา

ผมเคยอัพไฟล์ ประมาน 5 กิ้กอยู่ 2 ไฟล์ ในบอร์ดอื่น
ปล.หนักใช่ย่อยครับ

-13adMeet3vill-
5th October 2012, 21:47
โอ้พระเจ้าไม่นึกว่าจะมีโปรเเกรมเเบบนี้ขอโหลดหน่อยละกาน:cool:

BestG036
5th October 2012, 23:32

อยากรู้จังคอมเม้นนี้จะอายุเท่าไหร่ คิดได้ไง ตรรกะเพี้ยนไปหมดละคนเรา

Msguzs
5th October 2012, 23:38
พวกคุณพูดว่า คนอัพเกมส์เขาอุส่าห์เสียเวลา อัพมาให้เล่น

แล้วคนสร้างเกมส์ละครับ เขาเสียอะไรบ้างเพื่อให้คุณได้เล่น

เลวไม่ต่างกันเลยนะครับ :bye

ingkung
5th October 2012, 23:44
อัพเกม ผมเห็นมีเยอะแยะ เค้าก็ทำเวลาว่าง

แต่คนทำเกม ทำเป็นอาชีพ อุดหนุนแท้บ้างก็ดี ..

bundith_ball
6th October 2012, 15:46
เยี่ยมครับ แต่ผมใช้ Maxthon 3 ทำไงอ่ะToT

มีครับ หาดูขื่อว่า ADS Skipper แต่ไม่แน่ใจครับว่าจะกดแทน หรือ ตามชื่อคือข้ามไปเลย ยังไงก็ให้เค้าหน่อยเถอะ 5 วิเอง อัพทีเป็นวันๆิ เรารอ 5 วิจะเป็นไร ใช่มะ อิๆ