PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามจะเอา XBOX 360 ไปอัพ LT+3.0 เเต่ติด E64 ครับ

kungolfsmk
4th October 2012, 20:20
คือว่าผมจะเอา XBOX 360 ไปอัพ LT+3.0 เเต่ติด E64 เพราะ Flash พลาดครับ เคยไปใช้บริการของร้านตอน ตอนปลายปีที่เเล้ว Flash LT+1.91 พร้อม Dashboard ล่าสุดในตอนนั้น ไม่ทราบว่าจะเอาไป LT+3.0 จะเสียค่าบริการเท่าไรครับ เเล้ว ไม่ ทราบว่า eject button ผมหายไป ทางร้านพอมี อะไหล่ไหมครับ

joker
5th October 2012, 18:22
หากเครื่อง Xbox เครื่องนั้นเคยเอามาทำที่ร้านเรา ไม่ว่าจะนานแค่ไหน ทางร้านจะมีข้อมูลของ DVD key และค่าที่จำเป็นต่างๆเก็บไว้อยู่ครับ ซึ่งข้อมูลเหล่านี้สำคัญหากมีปัญหา E64 ครับ ส่วนค่าบริการ Update Dvd drive คิด 300 บาทเท่านั้นครับ และ Drive หากยังสามารถใช้งานได้ตามปกติ (กดปุ่ม Eject แล้วสามารถเปิดถาดได้) ทางร้านไม่มีค่าบริการเพิ่มเติมครับ แต่หากกดปุ่ม Eject แล้วเปิดถาดไม่ได้ หรือ Drive บริคมีค่า Recovery Drive เพิ่มเติม 200 บาทครับ

อะไหล่ปุ่ม Eject 80 บาทครับ