PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครจะสอบ Gat pat มาคุยกันหน่อย แชร์ๆ

ballpoi007
4th October 2012, 23:58
คือผมอะนะ มีคณะที่หวังไว้ ไม่สิมันเรียกว่าสาขามากกว่า- -*

ที่ผมจะเรียนอันดับ1 คือ มีเดียอาตร์ 2. เทคโนมีเดีย 3.มัลติมีเดีย - -*

ก็นะครับ มันเป็นอะไรที่ผมชอบดีแต่ว่า

โอ้ว Shit WTF ตูส่งผลงานไปให้ มจธ. แต่ตูลืม ใส่สำเนาบัตรประชาชน 555+ แล้ว แต่อย่างอื่นใส่ครบหมดแล้ว

คำถามคือ มันจะอนุโลมไหมนั้น555- -* เฮ้อ ถามจริงๆนะซีเรียส

คำถามที่สองถ้ามันไม่ได้ผมจะAdd เอาแต่ WTF ตูลืมสมัคร Pat7 ห่าราก ไม่รู้นี้ว่า ศิลปกรรม - -*

อ้าว มันบอกว่าใช้คะแนน Pat 7 แล้วตูจะทำไง สอบรอบ สองมันก็ประกาศผลกันไปแล้ว อ้าวววววว

คือว่า ที่จะถามเลยนะครับ ผมควรจะทำไงดี มันจะมีวิธีแก้ไหม อยากเรียนมีเดียอาร์ต อะนะครับ- -*

ปล.ผมเข้า มจธ. อะนะครับ

reventon
5th October 2012, 01:16
อ้านแล้วงงๆแหะ

แต่เรื่อง มจธ.ผมว่าเขาน่าจะช่วยน่ะครับ

ตอนผมไปสอบ วิศคอม มีหลายคนมีปัญหาเยอะแยะๆ เขายังจัดการให้สอบได้เลย

ปล. ลองส่งไปซ้ำดูสิครับ ไม่ก็โทรติดต่อเลย

yugioh9988
5th October 2012, 01:20
อ้านแล้วงงๆแหะ

แต่เรื่อง มจธ.ผมว่าเขาน่าจะช่วยน่ะครับ

ตอนผมไปสอบ วิศคอม มีหลายคนมีปัญหาเยอะแยะๆ เขายังจัดการให้สอบได้เลย

ปล. ลองส่งไปซ้ำดูสิครับ ไม่ก็โทรติดต่อเลย

เห็นด้วยครับเข้าไม่ใจร้ายหรอกครับโทรไปสอบถามเลยดีที่สุดเเล้ว

ballpoi007
5th October 2012, 12:00
คือข้อแก้นะ ผมลืมสมัคร Pat6 ตอนนั้นมึนๆ- -*อยู่

Pat6คือศิลปกรรม ซึ่งมันใช้ในคณะมีเดียอาตร์ อะละครับ ซึ่งมันไม่ได้ละอันนั้น

คำถามคือ จะอนุโลมไหมนั้น สำบัตรประชาชน

Super_Man
5th October 2012, 12:07
ถ้า จะเอาโควต้า ก็อย่าพึ่งไปสอนฝจ pat6 เลย
แต่ถ้าจะ admission ก็ไม่ต้องกลัว ยังมี สอบ gat/pat รอบ2อยู่นะ
ตั้งใจ สอบรอบนี้ให้เต็มที่ แล้ว รอบหน้า เน้น pat6 ไปลเยยย ย