PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : carrier command gaea mission

opaljj
5th October 2012, 07:45
carrier command gaea mission อัพเกรดยูนิตยังไงครับ รถวิ่งบนหิมะไม่ได้เลย ทำให้ไปต่อไม่ได้เซ็งมากเลยเล่นต่อไม่ได้เพราะไม่รู้อัพเกรดตรงไหน ขอผู้รู้ช่วยตอบที

ขอบคุณครับ

bulakorn123
5th October 2012, 08:11
ถ้าจะอัพเกรดเลเวลรถหรือยานเรื่องนี้ผมไม่รู้วิธีการครับ ถ้าได้ก็รอผู้รู้ต่อไป ถ้าอัพเกรดพวกเกราะหรืออาวุธให้ไปสั่งอุปกรณ์ที่เมนู production ครับ หลังจากที่มันสร้างเสร็จแล้ว

ก็ไปที่เมนู supplies เลือกอุปกรณ์ที่เราสั่งไปหลังจากนั้นก็กด send แล้วก็รออุปกรณ์มาถึงยานเราครับ

ส่วนเรื่องรถวิ่งบนหิมะ ผมวิ่งได้ตามปกติดีนิครับ ถ้าไม่ได้ยังไงก็ลองใช้ลูกยานติดอุปกรณ์ hook แล้วบินไปส่งดูครับ

opaljj
5th October 2012, 09:31
ตอนนี้ผมทำได้แล้วครับต้องไปอัพเกรดที่ศุนย์วิจัย