PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากถามเกี่ยวกับเกม DayZ ครับ

TONP555
5th October 2012, 17:27
คือผมอยากซื้อ DayZ มาเล่นมันต้องซื้อ ArmA2 Combine Opertion มา แต่มันมีข่าวมาว่า DayZ จะทำตัวเกมแบบไม่ใช่ม็อดเป็นตัวเกมของมันเลย

แต่ผมมีตังครบแล้วนะ คือผมอยากจะถามว่า จะรอ DayZ แบบตัวเกม หรือจะซื้อ ArmA2 Combine มา แล้วลง DayZ เล่นเลยดี

ปล.ผมจะเล่นเวอร์ชั่น สตีมนะ ไม่ใช่ retail

Sunchez
5th October 2012, 17:39
ถ้าอยากเล่นแบบสุดๆ ทนไม่ไหว ก็ซื้อเลยครับ Arma X อ้ะครับ มันจะรวมเลย ราคา 799 มั้งครับถ้าจำไม่ผิด

แต่ถ้ายังรอได้ แนะนำ ตัว เต็ม Dayz เลยครับผม เพราะตัวเต็มน่าจะสมบูรณ์ มีโมชั่นหลายอย่างๆ แต่ถ้าท่านซื้อ Arma 2 มามันเป็นม๊อค อาจมีบัค บ้างครับ :D

แล้วแต่ท่านเลย ส่วนผมน่าจะเกิบตังรอซื้อ Dayz เขาบอกราคาย่อยเยาว์ O_O

Msguzs
5th October 2012, 17:44
ถ้าอยากเล่น DayZ ผมว่ารอซื้อ DayZ ตัวเต็มตัวจริงไปเลยดีกว่าครับ จะซื้อแบบ MOD มาทำไม ในเมื่อตัวเต็มจริงๆมันคุ้มค่ากว่า -0- รอต่อไปครับ

TONP555
5th October 2012, 18:08
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

pkill1994
5th October 2012, 18:16
ผมซื้อหมดอ่ะ เพราะผมชอบ ARMA II อยู่แล้ว เล่น MOD ACE นี่สุดๆ สงครามของจริง