PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่าวที่ The Cursed Crusade

Fz'Nut
5th October 2012, 20:38
mission 1 อ่ะครับตรงที่มันมีลูกศรให้กดหลบอ่ะครับ ผมกดเท่าไหร่ก็ไม่ผ่าน ขึ้น w ลง s ซ้าย a ขวา d ใช่ป่าวผมกดไม่ได้ ลูกศรที่แบ้นก็ไม่ได้ อุส่าโหลดมา ฮือ ๆ ช่ายที ๆ

gametoon
5th October 2012, 22:12
mission 1 อ่ะครับตรงที่มันมีลูกศรให้กดหลบอ่ะครับ ผมกดเท่าไหร่ก็ไม่ผ่าน ขึ้น w ลง s ซ้าย a ขวา d ใช่ป่าวผมกดไม่ได้ ลูกศรที่แบ้นก็ไม่ได้ อุส่าโหลดมา ฮือ ๆ ช่ายที ๆ

ถ้าเล่นบน PC ต้องหาปุ่มกดให้ถูกครับ เกมนี้เล่นคนเดียวกดง่ายมาก เล่น 2 คนนี่ ยากมาก ถ้าตายคนนึงก็จบเลย