PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Windows has stopped working ช่วยด้วยครับ T T

sbcrew69
5th October 2012, 20:53
เวลาเปิดคอมขึ้นมามันขึ้นตลอดเลยล่ะครับ ไอ Windows has stopped working เนี่ย
กดเข้าพวกทีอยู่ใน my computer ไม่ได้เลย
พอกด restart ที่ Windows has stopped working มันขึ้น
ก็หายไป สัก 15 วินาที แล้วก็ขึ้นมาใหม่อีกเรีื่อย
เลยครับ ตอนแรกมันเข้าแค่พวก my computer ไม่ได้
แต่ตอนนี้แค่เปิดคอมไว้เฉยๆ มันก็ขึ้นแล้วครับ
ผมสร้าง Foder ไว้ที่เดสก์ทอป มันเลยเปฌน
มีวิธีแก้ มั้ยครับ
ช่วยบอกทีครับ

Gokusen
6th October 2012, 00:06
ลงwindows ใหม่เลยคับ