PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากรู้ว่าการคลอบลิ้งหาเงินคืออะไรเหรอครับ

sbcrew69
5th October 2012, 21:46
ผมอยากรู้ว่าการคลอบลิ้งหาเงินคืออะไรเหรอครับ
แล้วมันจะได้เงินได้อย่างไรน่ะครับ
ผมไม่ชอบพวกคลอบลิ้งค์อยู่แล้วเห็นคนเขาบอกกันว่า
หากินบนความทุกของคนอื่น นี่ยังไงครับ
บอกทีครับ

lottoree
5th October 2012, 21:54
เวลาที่เราคลิกโหลดอะไรแล้วมันจะพาไปลิงโฆษนาก่อนนะครับ
ที่เรียกว่านิสัยไม่ดีที่เห็นก็คือ
เช่น เกมที่มีคนแจกฟรีน่ะครับ แล้วผมก็เอาของคนนั้นไปใส่ลิงค์โฆษณาของตัวเองแล้วไปโพสแจกต่อน่ะครับ ทั้งๆที่ไม่ผมไม่ใช่คนเสียแรงอัพโหลดเอง
เข้าใจบ่ครับ เราไม่ใช่คนเสียเวลาอัพโหลด แต่ดันเอาผลงานคนอื่นมาหาเงินซะงั้น ปรกติแค่ไม่ให้เครดิตเขาก็จะโดนด่าอยู่แล้ว
อันนี้ผมตอบถูกหรือเปล่าไม่แน่ใจนะ ผิดช่วยกด like ที