PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Apps ที่ช่วยในการประหยัด แบต Battery Android

mamamiyaok
6th October 2012, 18:14
คือแบตหมดเร็วมาก ช่วยแนะนำ apps ที่ช่วยในการประหยัด แบต หน่อยครับ แล้วอยากรู้ข้อดี ข้อเสียด้วย รบกวนหน่อย

แล้ว apps ตัวนี้ดีใหม 2x battery แนะนำที่ บอกข้อดี เสีย หน่อย ขอบคุณ

madnessboy01
6th October 2012, 18:18
บอกตามตรงนะครับ มีมันก็มีนะครับ แต่ว่ามันช่วยได้ไม่กี่น้ำหรอก มันอยู่ที่เครื่องเราสูบแบตเยอะแค่ไหน แล้วแบตเราขนาดแค่ไหนต่างหาก

บางแอป มันก็ดีนะ ใช้แล้วสูบแบตน้อยลง