PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : mass effect 3 มัน slow motion ได้ไหมครับ

NATSONWAT1
6th October 2012, 20:01
ตามหัวข้อครับ ถ้ามีนี่มันแน่เลย

ckdh
6th October 2012, 20:05
มันมีแต่ Skill อ่ะครับ ที่มันจะทำให้ทุอย่างช้าลง แป็ปนึง ชื่อ Skill อะดรีนาลีน อะไรสักอย่างจำไม่ได้ ไม่ค่อยได้ใช้ -*-

NATSONWAT1
6th October 2012, 20:06
มันมีแต่ Skill อ่ะครับ ที่มันจะทำให้ทุอย่างช้าลง แป็ปนึง ชื่อ Skill อะดรีนาลีน อะไรสักอย่างจำไม่ได้ ไม่ค่อยได้ใช้ -*-

ขอบคุณครับ แต่ขอผู้รู้ต่อไปครับ

headshot deluxe
6th October 2012, 21:04
สกิลของสาย soldier ครับ ชื่อ adrenalene rush ทำให้เวลาช้าลงหน่อย แต่ไม่ถึงขนาดเกม max payne นะ
คือไม่ใช่สกิลโกงน่ะครับ เป็นสกิลพื้นฐานเลย เอาไว้ทำให้มีเวลาเล็งได้แม่นๆ แต่ไม่ถึงกับทำให้เราเทพมากไปกว่าสายอื่น
หรือไม่ก็ลองสกิล singularity ครับ ของนางเอกที่ตัวสีฟ้าน่ะ จะทำให้ศัตรูลอยกลางอากาศ ก็เหมือนเราได้ยิงมันฟรีๆ

salerde
6th October 2012, 23:15
ใช้ปืน sniper ครับ ตอนเราเล็งกล้อง มันจะ slow