PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมดักพาสเวิร์ดหน่อยครับ

โอมอาร์ม
7th October 2012, 10:42
อย่างที่บอกอ่ะครับคือผมกับน้องชายกับพี่ผมเรา 3 คนใช้คอมฯ เครื่องเดียวกันแต่น้องผมกับพี่ผมมันกวนตีนครับมันใช้โปรแกรมดักพาสผมมันรวมหัวกันดักพาสผมตั้งเยอะไม่ว่าจะ เกม facebook e-mail hi5 ไปในทางเสียๆหายๆหมดครับดังนั้นผมอยากได้มั้งอ่ะครับแบบว่าถ้ามีคนมาใส่รหัสไอดี facebook อะไรพวกนี้มันจะจำให้เลยขอบคุณล่วงหน้าครับ

Nattong
8th October 2012, 12:00
ไม่ดีครับ อย่าใช่เลย ไม่เหมาะ HACK เลย 55555

sertnalove
8th October 2012, 12:04
มันก็จำไว้ในเครื่องอยู่แล้วครับ ^^ คุณแค่ต้องหาทางไปให้ถูกค่นั้นเอง.......ผมชอบเอา notbook ให้สาวๆเล่นครับ แล้วก็ได้รหัสมันมาอย่างง่ายดาย 555+

oolldjlloo
8th October 2012, 12:10
ถ้าไม่อยากให้เค้ามาhack ก็สร้างaccount windowsไว้ต่างหากเลยสิครับ แล้วปิดระบบ administrator กับaccountเดิม แล้วเข้าaccountเดิมไปclear history / delete passwordในbrowserเดิม ย้ายข้อมูลที่จำเป็นมาอีกaccountแค่นี้ก็น่าจะโอเคแล้วนะครับ พอถึงเวลาคนอื่นจะใช้ก็แค่log offไปใช้accountของuserคนนั้น