PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดเกมส์steam

center41
7th October 2012, 21:29
คือว่าตอนเนี่ยอะครับผมเอาคอมผมไปลงวินโด้ใหม่เเล้วตัวเกมในsteamก็หายหมดจึงต้องลงใหม่ เเต่ตอนนี้อะครับ เวลาผมโหลดเกมในsteam มันวิ่งเเค่ 30-152 MB อะครับมันช้ามากโหลดอะไรไม่ได้เลย EX. codMW3 SHOGUN2 TF2 ๆลๆ
เเต่ว่าโหลดใน IDM มันโหลดเร็วอยู่ จึงอยากถามว่า ถ้าเกิดว่าผมจะไม่โหลดตัวเกมใน STEAM เเต่มาโหลดตัวเกมใน IDM หรือ ตัวเกมธรรมดาได้หรือเปล่าที่ไม่ต้อง crack อะ ครับ เเล้วมาเเอดลงใน steamได้ไหมครับ
ถ้าเกิดทำได้ ก็ขอวิธีหน่อยน่ะครับ เเต่ถ้าไม่มีก้ขอวิธีเเก้ไขหน่อย น่ะครับ เเละ ก็อีกอย่างทำไมในsteam โหลดเเค่30-152MB เเต่ ใน IDM ถึงโหลดได้ 800-900 MB อะครับ