PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งานหนังสือ ปีนี้ใครโดนอะไรของเซนชูบ้าง -0-

damkapee
7th October 2012, 22:11
http://www.youtube.com/watch?v=wHWkQEMHIB0&feature=player_embedded

ผมโดน SAOกับ น้องสาวเล่ม3 หุหุ;););)

ว่าและเอาโปสเตอร์มายั้ว กิเลสเลย หุหุ:p:p:p:p

Meganechan
7th October 2012, 22:13
โดนเรื่อง กระสุนจิตพิฆาต Parabellum เล่ม 2 ตอนนี้ผมอ่านเล่ม 1 อยู่ มันส์ดีครับ

worakorn3
7th October 2012, 22:15
SAO เท่านั้นครับ =w=

ปล.หนังสือของค่ายเซนชูสั่งทางเว็บยังไงหรอครับ หาไม่เจอ :sweat

damkapee
7th October 2012, 22:17
โดนเรื่อง กระสุนจิตพิฆาต Parabellum เล่ม 2 ตอนนี้ผมอ่านเล่ม 1 อยู่ มันส์ดีครับ
-0- ผมก็โดนนะถ้าตังเหลือพอ เล่นม1 สนุกดีไม่คิดว่า อาจารย์ชมรมจะดักฟังและเป็นตัวโกง แทน สงสารลูกอาจารย์ สเปเชี่ยล ช็อต ของพระเอกก็โหด เกิ้น -0-

damkapee
7th October 2012, 22:18
SAO เท่านั้นครับ =w=

ปล.หนังสือของค่ายเซนชูสั่งทางเว็บยังไงหรอครับ หาไม่เจอ :sweat

ทางเซนชูไม่มีขายทางเว็บครับ เน้น ไปงานหนังสือกับ สั่งกับเว็บ ซีเอ็ดบุ๊ค ส่วนตัวผมถ้าไม่ได้ไปงานก็รอสัก2-3วันหลังจบงาน ซีเอ็ดก็มีขายแล้ว ครับ

ChaninKung
7th October 2012, 22:20
อยากไปงานบ้าง แต่อยู่ขอนแก่น อดไป:(

worakorn3
7th October 2012, 22:22
ทางเซนชูไม่มีขายทางเว็บครับ เน้น ไปงานหนังสือกับ สั่งกับเว็บ ซีเอ็ดบุ๊ค ส่วนตัวผมถ้าไม่ได้ไปงานก็รอสัก2-3วันหลังจบงาน ซีเอ็ดก็มีขายแล้ว ครับ
อ๋อ ก็ว่าหาไม่เจอ แล้วผมจะสั่งทันมั๊ยเนี่ย กระแสแรงขนาดนี้ =[]= :sweat

damkapee
7th October 2012, 22:27
อ๋อ ก็ว่าหาไม่เจอ แล้วผมจะสั่งทันมั๊ยเนี่ย กระแสแรงขนาดนี้ =[]= :sweat
- - เพราะฉะนั้นต้องไป ให้ได้ -0-

keroro07
7th October 2012, 22:29
เดวพรุ่งนี้ไปสั่ง SAO ก่อน ที่ se-ed อิอิ

worakorn3
7th October 2012, 22:33
- - เพราะฉะนั้นต้องไป ให้ได้ -0-
ผมไม่สะดวกไปน่ะสิ งานนี้พึ่ง se-ed อย่างเดียวแล้วล่ะ :)

เดวพรุ่งนี้ไปสั่ง SAO ก่อน ที่ se-ed อิอิ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมก็ไปสั่ง :) เล่ม 1 ก็จบ SAO สินะครับ =w=

damkapee
7th October 2012, 22:37

มันเปิดตัววันที่ 20 อ่า - - ทางเซนชูบอกแล้ว ว่า เป็นไปได้ที่ SAOกับน้องสาว มีขายในงานก่อนและหลังจากนั้นก็ต้องรอ เห็นในเฟสบอกมีจำกัดอ่า เพราะพิมพ์ไม่ทัน - -มีขายเฉพาะหน้าประมาณ1ล็อต
ที่งานหนังสือก่อนและรออีกพักนึง ถึงจะขายจริง-0-
ก็เลยวันที่17จะไปนอนคอนโดพี่สัก3วัน เพื่องานนี้โดยเฉพาะ กะไปส่อยน้องสาวกะSAOก่อนใครที่ไปไปเอาถุงกับโปสเตอร์แจกฟรีด้วยเน้อ โปสเตอร์ SAO ใหญ่เบิ่มๆ

worakorn3
7th October 2012, 23:03
มันเปิดตัววันที่ 20 อ่า - - ทางเซนชูบอกแล้ว ว่า เป็นไปได้ที่ SAOกับน้องสาว มีขายในงานก่อนและหลังจากนั้นก็ต้องรอ เห็นในเฟสบอกมีจำกัดอ่า เพราะพิมพ์ไม่ทัน - -มีขายเฉพาะหน้าประมาณ1ล็อต
ที่งานหนังสือก่อนและรออีกพักนึง ถึงจะขายจริง-0-
ก็เลยวันที่17จะไปนอนคอนโดพี่สัก3วัน เพื่องานนี้โดยเฉพาะ กะไปส่อยน้องสาวกะSAOก่อนใครที่ไปไปเอาถุงกับโปสเตอร์แจกฟรีด้วยเน้อ โปสเตอร์ SAO ใหญ่เบิ่มๆ
ผมอยากไปนะ แต่ไม่สะดวกเรื่องเวลา T^T ทำใจแล้วรอไป อดโพสเตอร์อีก อยากได้ :dash

Ter01
14th October 2012, 16:12
อยากได้หนังสือ Art of Sword ดาบมหจรรย์หินดำทลวงรักหักปากนกกระจอก(ว่าแต่เรื่องนี้มีนกกระจอกด้วยเหรอ???)

kantconner67
14th October 2012, 22:43
อยากได้หนังสือ Art of Sword ดาบมหจรรย์หินดำทลวงรักหักปากนกกระจอก(ว่าแต่เรื่องนี้มีนกกระจอกด้วยเหรอ???)

หมายถึงวันประกาศ LC ของ Rose หรือเปล่าครับ

ดาบมหัสจรรย์ = SAO

หินดำทลวงรัก = Guilty Crown

นกกระจอก = Saki

โดนใจแต่น้องสาว !!!! :p

SAO ดูแต่เมะ :rofl

Arpple
14th October 2012, 22:48
ตอนแรกว่าจะไปวันกลางๆ สงสัยต้องไปตั้งแคมป์รองานเปิดซะละ