PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : C9 :Continent of the Ninth (ONLINE) ใครเล่นเซิฟนอกแล้วมีความรู้ช่วยแนะนำทีจร้า

Vichey
8th October 2012, 14:03
พรุ่งนี้เซิฟไทยจะเปิดละ เลยอยากหาข้อมูลซะหน่อย ไม่รู้จะล่นอาชีพไรดีเลยอยากทราบข้อมูลจากเพื่อนๆที่เคยลองมาแล้ว
ช่วยแนะนำทีครับ ผมอยากเลนสายที่มัน ไวๆ บู๋ๆ หน่อยนะครับ ที่เล็งๆใว้ก็มีอยู่ 2 อาชีพ คือ RANGER กับ BLADE MASTER
ไม่รู้จะเก่งไหม ยังไงก็ขอฟังความคิดเห็นของเพื่อนๆชาว JOKERGAMETH

ขอบคุณมากๆครับ

grosplayza10
8th October 2012, 23:23
blade โลดครัฟ แรง ทน ถึก ความถึงได้จาก กร์เดี้ยนครัฟ ผมเลือกเล่น blade

Monalizii
8th October 2012, 23:29
สายดาเมจจริงๆ จะเป็น Scout ครับจะเน้นเวทย์แรง PVP นี่กับดักล้วนๆ แล้วก็มี Shaman ที่ใช้กระบองอะครับเเล้วเปลี่ยน TAOIST เเล้วก็จะมีอาชีพ REAPERESS ที่ใช้เคียวเป็นตัวที่มี พาวเวอร์สูงเต็ม MAX เลยครับ ยังไงลองเล่นดูครับ แล้วเจอกัน :p

cableneo
8th October 2012, 23:44
เล่นแต่ vindictus หนุกกว่าเยอะ

Vichey
8th October 2012, 23:56
พรุ่งนี้จะไดเล่นแย้ว ลอง Blade ก่อนเลย ว่าแต่ vindictus มันคือตัวไหนหว่า

kinchiro155
9th October 2012, 00:08
พรุ่งนี้จะไดเล่นแย้ว ลอง Blade ก่อนเลย ว่าแต่ vindictus มันคือตัวไหนหว่า

vindictus มันเป็นเกมครับ มาใหม่ๆ ผมก็เล่น เหมือนกัน ต้องมุดไป เอา เหออะๆ

เเต่มันไม่เช้าไทย นิ รอ อีกนานถ้าจะเล่นเซิฟ ไทย เเต่คงไม่นานเกินรอ หรอกมั้ง 555+