PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Borderlands 2 กดเข้าเกม แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น?

Geralt of Rivia
8th October 2012, 20:15
ใครเจอเหมือนผมมั่งครับ ใช้ Crack Skidrow นะครับ เข้าตรง Launcher แล้วกด PLAY มันก็ว่างเปล่า ไม่เข้าเกม ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอ่ะครับ แก้ยังไง

Lolipor
8th October 2012, 20:21
เปลี่ยน Crack เป็นของ 3DM ครับ

headshot deluxe
8th October 2012, 22:09
ลงโปรแกรม steam ในเครื่อง เปิดทิ้งไว้ก่อนเข้าเกม ไม่ต้องล็อกอินก็ได้
crack ของ skidrow ทำมาจากเกมบนสตีม มันจึงถามหาสตีมก่อนเข้าเกมครับ ถ้าไม่มีสตีมมันจะไม่เข้าให้

หรือไม่ก็หาตัวแก้ของ skidrow มาลงครับ ลองเสริชหาดู ไม่ยากเกินความสามารถหรอก