PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหาเกม ตีมอน เก็บเวล ของ PSP ให้หน่อยนะครับ ชอบแนวนี้ ^o^

hibarimek
17th August 2011, 20:56
เกมที่มันตีมอน เก็บเวล ของ PSP มีปะครับ

kong357
17th August 2011, 21:14
ถ้าแนวๆ Diablo ก็มีเพียบเลยครับ

ตอนนี้ผมกำลังติดเกมส์ Dungeon Explorer Warrior Of The Ancient Arts อยู่

มีเควสให้ทำ มีลงดัน มีเก็บเลเวลเปลี่ยนจ็อบ อัพสกิลเยอะแยะดี เล่นเพลินๆได้เหมือนกันครับ

hibarimek
19th August 2011, 20:52
ใช่ของ psp ปะครับถ้าใช่ขอลิงค์หน่อยได้ปะครับ

RapG-unit
19th August 2011, 21:34
final fanyasy ครับผม เล่นเนื้อเรื่องไปเรื่อย ๆ ตีบอส ทำเควส ซ์้อสกิล ซื้อยา ซื้อดาบไปเรื่อย ๆ แล้วก็หาทางไปเรื่อย ๆ แนะนำน้ะถ้าแบบที่ตีมอนเก็บเวลแบบค่อนข้าง อิสระน้ะ แนะนำภาค 1-5 อิสระมาก ๆ แต่ ภาค6นี้มันเริ่มไม่อิสระล้ะ แต่ก็สนุกดี

Poyo_ts
19th August 2011, 21:40
ถ้า RPG สไตล์ตะวันตก(?) ผมก็ชอบ Dungepn Siege นะฮะ Silver fall ก็สนุกดีนะเล่นเพลินๆถ้าไม่คิดไร แต่ Dungeon Siege สนุกกว่าครับ นอกนั้นก็มี Final Crisis core และก็มีอีกเยอะแยะฮะ ^^

RapG-unit
19th August 2011, 22:10
ถ้า RPG สไตล์ตะวันตก(?) ผมก็ชอบ Dungepn Siege นะฮะ Silver fall ก็สนุกดีนะเล่นเพลินๆถ้าไม่คิดไร แต่ Dungeon Siege สนุกกว่าครับ นอกนั้นก็มี Final Crisis core และก็มีอีกเยอะแยะฮะ ^^แต่ Final Crisis core มันต้องไปตามทางครับจึงไม่ค่อยเก็บเวลได้ดีเท่าไหร่ครับ แต่อยากบอกว่าสนุกมาก ๆ
มี่ Summon ด้วย