PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะฝากแชแนล youtube ได้ที่เว็บไหนบ้างอะครับ

icelylove123
9th October 2012, 20:32
คือผมแคชเกมส์อะครับ อยากให้มีคนดูเยอะๆ พอสมควรอะครับ

จะไปฝากที่ไหนได้มั้ง แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ ^^

Fchykung
9th October 2012, 20:37
เดี๋ยว PM ไปให้นะ เท่าที่ผมรู้

skyhot004
9th October 2012, 20:56
ใส่ไว้ตรงลายเซ็นเลยครับ

ผมไม่ค่อยชอบคนใหม่ๆที่มาCastเกมอะนะไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

แต่มันล้นบอร์ดอะตอนที่Castเกมมันเป็นสิ่งใหม่ที่ดังมาก

gsp
9th October 2012, 21:00
ก็เว็ปพวกที่มันเอิ่มง่่ายๆนะ google ช่วยคุณได้ครับ เราก็ไม่ได้ฉลาดด้านนี้ด้วยสิ พึ่ง google ดีกว่านะ
ปล.เเคชกันล้นบ้านล้นเมืองเเล้วทำไมไม่ทำ walkthought เเบบปกติไปเลยหละะ

9th October 2012, 21:01
ใส่ไว้ตรงลายเซ็นเลยครับ

ผมไม่ค่อยชอบคนใหม่ๆที่มาCastเกมอะนะไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

แต่มันล้นบอร์ดอะตอนที่Castเกมมันเป็นสิ่งใหม่ที่ดังมาก

นั่นสินะครับ 5555 ยังไงก็ขอโทษที่ทำให้รำคาญใจนะครับ

9th October 2012, 21:01
ก็เว็ปพวกที่มันเอิ่มง่่ายๆนะ google ช่วยคุณได้ครับ เราก็ไม่ได้ฉลาดด้านนี้ด้วยสิ พึ่ง google ดีกว่านะ
ปล.เเคชกันล้นบ้านล้นเมืองเเล้วทำไมไม่ทำ walkthought เเบบปกติไปเลยหละะ

ก็จะทำแหละครับ แต่ๆๆ ต้องรอให้มีคน พอสมควรก่อนเพราะมัน ทำแล้วนาน เหนื่อย กลัวไม่คุ้มครับ