PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ Blade and soul หน่อยครับ

atomza07
9th October 2012, 23:37
ขอถามหน่อยว่าเกมส์นี้เนี้ย เซิฟ Atomix ยังเปิดให้บริการอยู่หรือป่าวครับหรือเซิฟเถื่อนอื่นๆ เพราะตอนแรกว่าจะมุดไปเซิฟ เกาหลี แต่ว่ามันต้องใช้ค่าใช้จ่ายเยอะด้วยครับ(ไปดูข้อมูลในเว็ป playinter) สำหรับผมยังเป็นแค่เด็กไม่มีรายได้อะไรเป็นพิเศษก็เลยไม่เล่น แต่ผมอยากเล่นเกมส์นี้มาก ไม่ทราบว่ายังพอมีเซิฟอื่น ที่ให้บริการฟรีแบบไม่คิดตังค์บ้างหรือป่าวครับ ?