PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีปัญหาครับช่วยทีครับเรื่องเกมส์ ปล.ไม่มีรูป

[R]uBik
10th October 2012, 20:49
C:\Program Files\Dead Island\deadislandgame.exe

only part of a readprocessmemory or writeprocessmemory request was completed.

ของผมใช้วินโดว์ XP 32BIT ครับ
มันเกิดขึ้นเพราะอะไรหรอครับ
ขอทุกคนในบอร์ดช่วยทีน่ะครับผมลองลงไว้ในไดร้ D แล้วแต่มันลงแครกไม่ได้อะครับมันขึ้น Error Coppy file or forder อ่ะครับ

หาวิธีแก้ไม่ได้เลย พอมาลงที่ไดร้ C นี้ก็นึุกว่าจะเล่นได้แต่ลงแครกผ่าน พอจะเข้าเล่นเกมส์ดันขึ้นข้อความแบบนี้อ่ะครับ
เซงมากครับช่วงนี้ไม่มีเกมส์เล่นเลยครับ !!
ขอบคุณมากครับ !!!