PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายหน่อย

AsLan
10th October 2012, 21:23
ตอนนี้ผมเรียนอยู่ ปวช ปี1 เครียดมาก สมองผมมันได้เเค่นี้ผมมันโง่ตอน ม.3 ตกแทบทุกวิชาตอนนี้พยายามตั้งใจเรียนตอนนี้ไม่ตกสักวิชากำลังพยายามทำให้ดีเเต่ ผมมันโง่ ผมพยายามสุดๆเเล้วพ่อก็ด่าว่าอยู่นั่นละเพื่นผมตกทุกวิชาพ่อแม่มันไม่ว่าสักคำเเต่ผมไม่ตกเลย พ่อ****ว่ายังกะจะฆ่าผม
สมองผมมันได้เเค่นี้จะเอาอะไรนักหนา สุดจะทนเเล้ว อยากจะฆ่าตัวตายแต่ผมห่วงยายผมน้องผมอีกอย่าง พ่อผมมันไม่ได้เลี้ยงผด้วยยายผมเป็นคนเลียงมา****พูดเเล้วอยากตาย ขอโทดที่มาระบายเเต่ผมทนไม่ไหวเเล้วต้องเข้าใจผมบ้าง สังคมช่า
รุ่นพี่พาไปนู่นไปนี่ เเต่ผมไม่กินเหล้าไม่สูบบุนี่ ไม่ไปไล่ตีใคร ไม่รู้จะเอาอะไรกับผมอีก ใช่สิผมมันโง่ทำอะไรก็ผิด

miyabijune
10th October 2012, 21:35
คิดถึงพ่อคิดถึงแม่ให้มากๆครับ

Pop_PeR
10th October 2012, 21:36
ลอง ดัด ตัวเองให้อ่านหนังสือครับ มันจะดีขึั้น จริงๆนะ

Kellidev
10th October 2012, 21:42
เข้าใจครับ พ่อแม่หวังอะไรในตัวเราสูงมากบางทีก็ทำให้เรารำคาญ
อย่าสนใจคำด่าครับถ้ามันทำให้เราท้อ ชีวิตเราทำให้ดีที่สุดก็พออนาคตเราสร้างเองจากความสามารถตัวเอง

เขาจะด่าไปจนกว่าเราจะหาเลี้ยงตัวเองได้ล่ะครับ เพราะงั้น"ทำใจ"

codivine
10th October 2012, 21:46
พ่อเขาด่าคือเขาคาดหวังในตัวเราครับ
พวกที่ไม่ว่าอะไรเลยคือเขาไม่สนใจเราครับ