PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Crucible Mode ของ Darksiders II

tanonamnaj
12th October 2012, 09:26
คือเป็นยังงี้ครับ

ผมได้เล่นเกมส์ Darksiders II จนจบแล้วไปสู้กับบอสใน Well of Souls จบแล้วแต่ผมยังไม่ได้ New Game+ เพราะอยากจะเก็บของอะไรก่อน

แต่ปัญหามันคือ Crucible Mode ตรงที่อยู่มุมซ้ายของทุกๆแผนที่อะครับ มันไม่มีที่วาปให้ผมเข้าไปแล้วผมต้องทำยังไงเพื่อให้มราวาปมันขึ้นมา

ผมอยากลองเล่น Crucible Mode ดูครับเห็นมีคนบอกว่ามันมี 100 Wave อะไรนี่ละครับ ใครพอรู้วิธีจะให้ที่วาปมันจะเป็นเหมือนรูปประตูอะครับ

มันไม่ขึ้นมาเลยอะครับท่านไหนพอทราบว่าต้องไปคุยหรือไปทำอะไรก่อนรบกวนบอกผมหน่อยนะครับ

อยากลองเล่นมากๆครับ

อ๋อ ลืมบอกผมเล่นระดับความยากของเกมส์ระดับที่ 3 อะครับตอนที่เล่นเกมส์ใหม่ สูงกว่าระดับ Normal 1 ระดับครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Capathia
12th October 2012, 09:31
เปิดแผนที่แล้ววาร์ปไปเลยครับ วาร์ปไปที่ The Crucible
แต่ที่วาร์ปไม่ได้ คุณอาจจะยังไม่ได้รับเมลเชิญ ลองดูที่รูปปั้นงูของแมพ Forge land อ่ะ ไล่อ่านเมลให้หมด

tanonamnaj
12th October 2012, 09:38
อ๋อ ครับเดียวลองดูครับ ขอบคุณมากๆครับ

tanonamnaj
12th October 2012, 09:41
ได้ละครับ ขอบคุณมากๆครับ

tsted5u7
12th October 2012, 09:43
101 wave ครับ ถ้าเล่นเริ่มตั้งแต่ 1-100 รวดเดียวเลย จะมีบอสที่คุ้นหน้าคุ้นตาในภาค1 ในตอนท้ายสุดครับ