PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผลซูปเปร์โกปา สเปนนัด 2 บาร์ซ่า-มาดริด

~[-S@nK_FCB-]~
18th August 2011, 09:02
ผลซูปเปร์โกปา สเปนนัด 2 บาร์ซ่า-มาดริด

ผล บาร์เซโลน่า 3 - 2 เรอัล มาดริด

http://www.youtube.com/watch?v=lMdFjgni_-w&feature=player_embedded

Thank กันด้วยน๊า
สะใจมากเลยยยยยย :o

papangkron
18th August 2011, 14:13
เมสซี่สุดตรีนมากครับ เชสก็กลายร่างเรียบร้อยแล้ว

siamzone
18th August 2011, 17:59
บาซ่า เจ๋งอยู่แล้ว สุดยอดทีมเวิร์ก

~[-S@nK_FCB-]~
18th August 2011, 18:20
มาเซโล่นี้กวนๆมาก สมควรโดนแล้วล่ะ โค้ชก็พอๆกัน

montreepot
19th August 2011, 16:27
ด่าแต่ มาเซโล่

แล้ว บีัย่าละครับ?

ต่อย Ozill ทำไม

คู่นี้เจอกันทีไร โดนด่ายับตลอด บาร์ซ่า เล่นละครเก่ง

มาดริด ****ก็โหดเกิน จะเอาแต่คน

สรุปคือ ไม่มีใครดีหลอกครับ ตามความคิดผม บาร์ซ่า เล่นบอลสวยงาม ดีต่อบอล 1 จังหวะ สุดยอดมาก แต่เจอมาดริดทีไร ทำไมต้องเล่นแทคติค เรียกฟาวล์ด้วย

รู้ว่ามันชนะได้ แต่ว่า คนดูที่คาดหวังกับเกมส์ที่มันส์ยังงี้ ตั้งใจมาดูบอล แต่กลับต้องมานั่งดู ประตู (บัลเดส ทุกงาน)วิ่งจากโกลตัวเองมา ทำตัวเป็นชาวร็อคตลอด 555

รุมกรรมการกันอยู่นั้น ส่วน มาดริดก็ เฮ้อ ไม่สมกับความเป็นมืออาชีพเลย น่าจะเก็บอารมณ์ไว้ัมั้ง โอ้ยยยยย สรุป ผมเกรียนเองแหล่ะ

เฮ้อ ว่าืทีมไหนผมก็ผิดนั้นละ เพราะผมทำไม่ได้แบบเขา ..........

Netball07
19th August 2011, 17:49
บาร์ซ่า

นัมเบอร์วัน วะฮ่าๆ

TAMeAngeL
21st August 2011, 21:39
ด่าแต่ มาเซโล่

แล้ว บีัย่าละครับ?

ต่อย Ozill ทำไม

คู่นี้เจอกันทีไร โดนด่ายับตลอด บาร์ซ่า เล่นละครเก่ง

มาดริด ****ก็โหดเกิน จะเอาแต่คน

สรุปคือ ไม่มีใครดีหลอกครับ ตามความคิดผม บาร์ซ่า เล่นบอลสวยงาม ดีต่อบอล 1 จังหวะ สุดยอดมาก แต่เจอมาดริดทีไร ทำไมต้องเล่นแทคติค เรียกฟาวล์ด้วย

รู้ว่ามันชนะได้ แต่ว่า คนดูที่คาดหวังกับเกมส์ที่มันส์ยังงี้ ตั้งใจมาดูบอล แต่กลับต้องมานั่งดู ประตู (บัลเดส ทุกงาน)วิ่งจากโกลตัวเองมา ทำตัวเป็นชาวร็อคตลอด 555

รุมกรรมการกันอยู่นั้น ส่วน มาดริดก็ เฮ้อ ไม่สมกับความเป็นมืออาชีพเลย น่าจะเก็บอารมณ์ไว้ัมั้ง โอ้ยยยยย สรุป ผมเกรียนเองแหล่ะ

เฮ้อ ว่าืทีมไหนผมก็ผิดนั้นละ เพราะผมทำไม่ได้แบบเขา ..........

บาร์ซ่าเรียกฟาวก็จริง แต่ลูกที่ได้ส่วนใหญ่ ก็เป็นฝีมือฝีเท้านิครับ

ไม่มีลูกไหนได้จากฟาวเลยนิ

เรื่องเทคนิคก็มีทุกทีมแค่บาร์ซ่าออสก้ากว่าเท่านั้น ฮ่าๆ

sornram
21st August 2011, 21:54
ผมไม่รู้หรอก แฟนบาร์ซ่า แฟนมาดริด พอมีคนว่าทีมตีวเอง ก็จะมาปกป้องอยู่ดีๆ ผมไม่ชอบบุสเกสต์ เพราะแต่ละครั้งมันน่าเกลียดเกินไป
ทีมอื่นก็ทำ แต่มันไม่โจ่งแจ้งขนาดนี้ แล้วดูก็รู้ว่าเรียกฟาล์ว แต่กรรมการก็ให้ตลอด
มาดริดก็เหลือเกิน เจอบาร์ซ่าทีกะเอากระดูกให้หัก มีปัญหากันได้ตลอด --"

มาดริดเคยรักตอนช่วงกาลัคติกอส พอหมดยุคแรก ก็มาเชียร์หงส์อย่างจริงจังทีมเดียวเลย หลังจากเชียร์มาตลอด 2 ทีม ^^

nappapa
21st August 2011, 23:06
ผมชอบดูคู่นี้นะ ไม่ได้ตั้งใจดูบอลหรอก ดูมวยมากกว่า..ฮ่าฮ่า

papangkron
22nd August 2011, 00:21
ก็แล้วทำไมมาดริดต้องเล่นคนด้วยล่ะ ถ้ามาดริดไม่เล่นคนบาร์ซ่าก็คงไม่ต้องเจ็บเวอร์