PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามอะไรหน่อยครับ

taosuperzombie
13th October 2012, 07:58
คือว่าเกมpes2013ผมลงแพทแล้วมันขึ้น pro evolution soccer 2013 has not been installed คือผมลองทำทุกวิธีแล้วครับมันไม่หายจริงๆใครมีวิธีอื่นอีกไหมครับผมทุกข์มากตอนนี้
คือคนอื่นทำได้หมดผมทำไม่ได้

ไม่ว่าจะเปลี่ยนแครก
ใส่keyอะไรไม่รู้เนี่ย V7TV-W3JX-6CC3-3DDU-Y3W7 (ไม่ทราบว่าใส่แล้วกดokแล้วกากะบาทออกเลยหรือปล่าวครับ)
ทำไปสองอันเนี่ยครับยังไม่หายใครมีวิธีอื่นอีกบอกผมทีจะตายอยู่แล้วเนี่ย :(:(:(:(:(:(

MilkyNaNa
13th October 2012, 08:01
เคยลงแพทช์อะไรมาก่อนหรือเปล่า ถ้าเคยลง(แพทช์เก่า)มาก่อนต้องลบตัว kitserver ออกก่อนนะค่อยลงแพทช์ใหม่(ตอนนี้v1.2มั้งใหม่สุด) เจ้าของกระทู้ลองลบตัว kitserver ในเกมออกแล้วค่อยลงเพทช์อีกที น่าจะแก้ได้นะ ถ้าไม่ได้จริงๆก็รอคนอื่นๆมาแนะนำละกันนะ

taosuperzombie
13th October 2012, 08:20
เคยลงแพทช์อะไรมาก่อนหรือเปล่า ถ้าเคยลง(แพทช์เก่า)มาก่อนต้องลบตัว kitserver ออกก่อนนะค่อยลงแพทช์ใหม่(ตอนนี้v1.2มั้งใหม่สุด) เจ้าของกระทู้ลองลบตัว kitserver ในเกมออกแล้วค่อยลงเพทช์อีกที น่าจะแก้ได้นะ ถ้าไม่ได้จริงๆก็รอคนอื่นๆมาแนะนำละกันนะ

ไม่เคยลงเลยครับเพิ่งลง 1.2 ครั้งแรกแล้วพอเป็นเลย