PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA IV ภาค Liberty City mission (TBOGT) Boulevard Baby เต้นในผับไม่เป็น ?

FreeZone
13th October 2012, 16:24
GTA IV ภาค Liberty City mission (TBOGT) Boulevard Baby เต้นในผับยังไงครับ ? :eek:
เล่นไม่ผ่านซักทีช่วยทีครับ :sweat

ขอบคุณมากครับ :cool:

gspretun
13th October 2012, 18:42
ขำไม่ผิด มันจะเรียกเราเข้าไปร่วมวง
กด อะไรก็จำไม่ได้ ไปเรื่อยๆ
เเล้วทีนี้บางทีจะมีให้กดค้างงงงงงงงงงง
เเล้วเมื่อทำจนขีดไอนั้นเต็มอะ นั่นเเหละ เราจะพาเข้าห้องน้ำ เเล้วำเบอร์ไว้
สามารถไปที่บ้านของเธอคนนั้นเพื่อไปฮึบๆกับเธอเเค่นั้นเเหละ 555+

เออ ภารกิจนี้รู้สึกเราจะโดนผัวของยัยที่เราพาไป....อะมายิงกัน
พอจบฉากปุ้บนั้น ยิงมันทิ้งซะโดยเร็ว ปืนมันยิงเเรงมาก เเล้วไปเก็บปนมันมาซะ