PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ขอนอกเรื่อง)สอบถามเกี่ยวกับน้ำยาบุหรี่ไฟฟ้าครับ

gspretun
13th October 2012, 23:48
ไม่มีไรครับ พอดีไปวื้อมาเเถวตลาดอยากลองของใหม่เเค่นั้นเเหละ
ก็ไม่ได้รุ่นใหญ่โตไรมากครับไปซื้อกับเพื่อนงบไม่มีไม่ได้ตามกระเเสเอาพวกอลิป ก็เลยซื้อพวก อีจีโอเป็นเซตอะครับ(เเค่นี้ก็เป็นพันเเล้ว)
ทีนี้ผมคิดว่าเขาจะเเถมน้ำยามาด้วย ปรากฎว่าผมต้องซื้อเองอีก
ขอผุ้มีความชำนาญนะครับ ผมควรซื้อน้ำยาประเภท 16 มม. ไหมอะครับคนขายเขาเเนะนำ
เขาบอกว่า 16 มม.นี่จะดีกว่าเเล้วพวกนิโคตินน้อยกว่าบุหรี่เยอะเลยเหรอครับ คือไม่ค่อยชำนาญ 555+
มือใหม่อะ ใครก็ได้ช่วยมาบอกทีครับ ผมควรซื้อเเบบไหน (มีชื่อมันไปเลยจะดีมาก ขี้เกียจเลือกซื้อ)
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปซื้อน้ำยาต่อ 555+ ไม่ใช่ไรผมกลัวเป็นมะเร็งอะ สูบไปทีควันโขมงงั้น ผมก็เลยอยากเลิกอะครับ 555+
ปล.เเค่บุหรี่คงไม่เป็นไรนะ
ปล.2 เเนะนำรุ่นที่ว่าผมควรซื้อด้วยยิ่งดีเลยครับ (บอกเเบบทั้งเซทนะ) เพราะร้านเขาบอกว่าเปลี่ยนได้ถ้ายังไม่เเกะกล่องอะ 555+:sweat

ปล.3 ไม่ต้องตอบเเล้วครับ จะไปนอนเเล้ว 555+ ผมไปหาเว็ปที่พึ่งพามาเเล้วครับ ขอไม่เอ่ยนามเว็ปนะ 555+(ผมก็โง่เนอะ ด้านบนเขียนอยู่ขายบุหรี่ไฟฟ้า เเต่ไม่เคยสังเกตสักครั้ง 555+)

gspretun
13th October 2012, 23:49
ตามจริงไปตั้งเเต่ตอน 2 ทุ่มโน้นเเต่ไม่กล้าถามกลัวเป็นเรื่อง 5555+

gspretun
14th October 2012, 00:52
เออผมเข้าใจว่านี่มันบอร์ดเกมส์งั้นก็ขอบคุณครับ เจริญ 555+
งั้นพรุ่งนี้จะลองไปซื้อดูละกัน เท่าที่รู้ไอ 16 มม.นี่คือเท่ากับบุหรี่ 6 มวนใช่ไหมอะ ผมไปอ่านมา

nakiann123
14th October 2012, 03:04
http://www.ecighandmade.com/

ตามลิงค์นี้ไปครับ