PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญกาเกี่ยวกับ sleeping dog

SusCuBus
14th October 2012, 14:06
คือผมเข้าไปเล่นเกมส์ตามปกตินะครับ โดยไปปรับ Catalyst control center โดยปรับ sleeping dog ให้เป็น high performance นะครับ แล้วไปปรับที่เกมส์เป็นสูงสุดนะครับ มันก็ลื่นดีนะครับแต่เล่นไปซักแปบบมันค้างอ่าครับและผมปรับลงมาอีกมันก็อาการเดิมอะครับ จะทำไงดีครับแต่ถ้าปรับเป็น power saving มันก้เล่นได้นะครับ แต่มันกระตุกๆไม่ค่อยลื่นอ่าครับ เราจะปรับแก้ยังไงดีครับ

ขอบคุณครับ ปล.การ์ดจอผม radeon hd 7670 2จิ๊กครับ

Azllen
14th October 2012, 15:03
ลองลงแพทดูครับ ล่าสุดน่าจะ 1.5 ขนาด 3gb มั้ง ถ้าจำไม่ผิด - -

SusCuBus
14th October 2012, 17:07
ต้องลงแพทถึงจะหายเหรอครับ แล้วลงข้ามได้ไช่ไหมครับ ของผมน่าจะ1.3