PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเกมส์ เล่นผ่าน hamachi หรือ garena ทีครับ

ood
14th October 2012, 15:30
ขอเป็นเกมส์ที่เล่นได้เรื่อยๆครับแปปเล่นได้นานๆไม่เบื่อนะครับ:)

theza2589
14th October 2012, 15:32
hon กับ killlingfloorครับ garenaอะนะ

manherodog
14th October 2012, 15:55
LOL ครับ สนุกดี

ood
14th October 2012, 16:31
ขอบคุณครับ:yes

ขอถามอีกนิดนะครับว่าจะเล่น saints row the third ผ่าน hamachi ต้องทำยังไงครับ แล้วเล่นผ่าน garena ได้ไหม

kanbond
14th October 2012, 18:56
ขอบคุณครับ:yes

ขอถามอีกนิดนะครับว่าจะเล่น saints row the third ผ่าน hamachi ต้องทำยังไงครับ แล้วเล่นผ่าน garena ได้ไหม

saints row the third เล่นผ่าน ฮามาชิได้ครับ แต่เล่นผ่าน Garena ไม่ได้

planxthanee
14th October 2012, 18:59
saints row the third เล่นผ่าน ฮามาชิได้ครับ แต่เล่นผ่าน Garena ไม่ได้

ผ่านการีน่าได้ครับถึงจะไม่มีห้องก็สำหรับ SaintRow ก็เหอะ แต่ห้องทุกห้องไม่ต่างกันเลย แ่อบ่งหมวดคนเล่นเท่านั้น

ood
14th October 2012, 21:06
ถ้าได้ขอวิธีด้วยครับ :sweat อยากเล่นกับเพื่อน

zerohut
14th October 2012, 21:11
Minecraft สุดยอดเกมในตำ(มะ)นาน เล่นได้บ่มีเบื่อ

dadvader
14th October 2012, 21:19
No More Room In Hell

ood
15th October 2012, 13:57
ผ่านการีน่าได้ครับถึงจะไม่มีห้องก็สำหรับ SaintRow ก็เหอะ แต่ห้องทุกห้องไม่ต่างกันเลย แ่อบ่งหมวดคนเล่นเท่านั้น

ขอวิธีด้วยครับ

carbonohm
15th October 2012, 14:04
ขอวิธีด้วยครับ

Saint row ผมเล่นผ่าน Tunngle ครับครีห้องได้ด้วยครับ แล้วก็จอยเข้าไปเล่นได้ ก็แค่ลงเกมส์ปกติอ่าครับ แล้วก็โหลดโปรแกรมนี้มาลง ลงเสร็จแล้วก็พิมพ์ที่ค้นหา saint row the third จริง ๆ พิมพ์แค่ saint ก็เจอละ แล้วก็เลือกเซิฟเวอร์แล้วก็กดปุ่มเข้าเกมส์ ที่เป็นปุ่มลูกศรสีส้มข้าง ๆ ส่งข้อความ ถ้าเข้าตอนแรกมันจะถามไฟล์ที่กดเข้าเกมส์ผมเลือกไฟล์นี้ D:\THQ\Saints Row The Third\game_launcher.exe
เลือกที่ Co-op Campaign >> Lan game >> เลือกโหลดเกมส์ หรือ New game จากนั้นก็.....มันส์ !!

ปล. ปิด firewall ด้วยนะครับเวลาสร้าง

ood
15th October 2012, 19:28
Saint row ผมเล่นผ่าน Tunngle ครับครีห้องได้ด้วยครับ แล้วก็จอยเข้าไปเล่นได้ ก็แค่ลงเกมส์ปกติอ่าครับ แล้วก็โหลดโปรแกรมนี้มาลง ลงเสร็จแล้วก็พิมพ์ที่ค้นหา saint row the third จริง ๆ พิมพ์แค่ saint ก็เจอละ แล้วก็เลือกเซิฟเวอร์แล้วก็กดปุ่มเข้าเกมส์ ที่เป็นปุ่มลูกศรสีส้มข้าง ๆ ส่งข้อความ ถ้าเข้าตอนแรกมันจะถามไฟล์ที่กดเข้าเกมส์ผมเลือกไฟล์นี้ D:\THQ\Saints Row The Third\game_launcher.exe
เลือกที่ Co-op Campaign >> Lan game >> เลือกโหลดเกมส์ หรือ New game จากนั้นก็.....มันส์ !!

ปล. ปิด firewall ด้วยนะครับเวลาสร้าง

ผมไม่เห็นคนใน tunngle อะครับ ห้อง 40 คน ผมเห็นแค่ 5-10 คนเอง:sweat มีวิธีแก้ไหมครับ