PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรม MirrorOp Sender ไม่รู้ใครพอจะมีตัวเต็มบางครับ

noppadon2
14th October 2012, 19:43
พอดีผมจะเอาไปใช้สอน นร.ตอนเปิดเทอมนะครับ ผมใช้ร่วมกับ Tenda W150M_Portable Wireless AP/Router ครับก็ใช้ได้แต่ผมไม่สามารถทำให้โปรแกรมเต็มจอได้ครับ..มีเวลาจำกัด...เปิด Movie ไม่ออก..ไม่รู้ว่าตัวเต็มจะขยายเต็มจอได้หรือไม่ครับ..เลยอยากได้โปรแกรมนี้มาลองครับ...เปิด Movieผ่าน App ใน Android ออกจอคอมได้หรือป่าวครับ...ขอบคุณมากๆครับ :yes:yes:yes ส่วน Vedio นี้ผมรู้แล้วครับที่ไม่ออกเนื่องจากต้อง root เครื่องก่อนจึงจะเปิดการใช้งานส่วนนี้ได้ครับ...ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูนะครับ

vasanchai
17th October 2012, 16:36
ใน play store ก็มีนี่ครับ https://play.google.com/store/apps/details?id=com.awindinc.sphone2tv&feature=search_result

noppadon2
17th October 2012, 19:52
ใน Play มีครับแต่หลังติดตั้งเวลาต้องใส่ Serial และ Mail เราถึงจะใช้ได้เต็มที่และไม่หมดเวลาครับ

vasanchai
17th October 2012, 21:50
งั้นผมก็จนปัญญาเหมือนกัน คงต้องซื้อ KEY ตามระเบียบ

noppadon2
19th October 2012, 07:16
ขอบคุณมากๆครับ...คุณ vasanchai เจ้าประจำผม