PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอนผมเล่นหน่อยครับ พอดีผมลาวเล่น "DOTA" ไม่เป็น

nunewnewp18
14th October 2012, 19:57
สอนผมเล่นหน่อยครับ พอดีผมลาวเล่น "DOTA" ไม่เป็น
ขอตัวเกมส์กับแมพล่าสุดด้วยคร้าบบบ

คือผมไม่มีอะไรจะเล่นละ เกมส์ที่ผมเล่นอยากจะ lan กับเพื่อนก็ไม่ได้เพราะคอมเพื่อนไม่แรงพอ
แต่ย้อนกลับมาดู DOTA ที่เพื่อนผมเล่นกันอย่างเมามันส์ ผมก็อยากเล่นด้วยอ่ะครับ
สอนหน่อยครับ ไม่เป็นซักอย่างเลยนะครับ เริ่มจากศูนย์เลย

n123
14th October 2012, 20:02
แสดงว่าผม ก็ เขมรอะดิ เล่นไม่เป็นเหมือนกัน ฮ่่ฮ่า เห็นเพื่อนมันเล่นกันนะ แต่ไม่รู้เรื่องเลย

bitch735
14th October 2012, 20:09
เล่นดอทแรกๆต้องทนให้ได้กับเสียงด่านะครับ ยิ่งเล่นร้านนี่เด็กน้อยชอบมายืนดู รำคาญเป็นบ้า แต่ดอทเอ hackเยอะมากกกกกกกกกก

Zerg
14th October 2012, 20:14
ค่อยๆฝึกไป เล่นใช้คีร์ลัด อย่าใช้ลูกศรบนคีร์บอร์ดเลื่อนจอ
ใครจะว่ากาก นูป ก็ช่าง เอาจุดนั้นมาปรับปรุง เป็นเเบบของเรา เล่นในเเบบของเรา อย่าไปลอกใคร ออกของในเเบบที่คิดว่าออกมาเเล้วเทพ
เริ่มจากเล่นกับ bot ก่อนก็ได้ จาก easy ไป medium เเละค่อยไป insane
ตอนผมเล่นเเรกๆ บอท insane ผมสู้ไม่เคยได้ เเต่เดี๋ยวนี้สบายโคตรๆ

ผมก็ตอบตามประสบการณ์ของผมอะนะ ถ้าไม่ถูกยังไงก็ขออภัย

nunewnewp18
14th October 2012, 20:57
ค่อยๆฝึกไป เล่นใช้คีร์ลัด อย่าใช้ลูกศรบนคีร์บอร์ดเลื่อนจอ
ใครจะว่ากาก นูป ก็ช่าง เอาจุดนั้นมาปรับปรุง เป็นเเบบของเรา เล่นในเเบบของเรา อย่าไปลอกใคร ออกของในเเบบที่คิดว่าออกมาเเล้วเทพ
เริ่มจากเล่นกับ bot ก่อนก็ได้ จาก easy ไป medium เเละค่อยไป insane
ตอนผมเล่นเเรกๆ บอท insane ผมสู้ไม่เคยได้ เเต่เดี๋ยวนี้สบายโคตรๆ

ผมก็ตอบตามประสบการณ์ของผมอะนะ ถ้าไม่ถูกยังไงก็ขออภัย

555 easy กินผมเรียบ ผมกากอ่ะ555 ออกของไม่เป็น

polosky
14th October 2012, 20:59
ผมก็เล่นไม่เป็น เพราะมันไม่ใช่สำหรับผม.........................:dance

YcF
14th October 2012, 22:08
ง่ายๆก็เล่นกับคนนี้ล่ะ ก็เข้าห้องให้ถูกด้วยแนะนำให้ไปemอ่ะนะ เล่นๆก็ดูคนที่มันเล่นโปรในตานั้นๆก็จำว่ามันออกของอะไร แล้วเขาเล่นยังไงก็ศึกษาเอาอ่ะครูพักลักจำเอาเดียวก็เก่ง
ผมก็ใช่วิธีนี้ล่ะโดนคนโปรกดซะ อีกวันเลียนแบบพวกมันบ้างก็เล่นเป็นเลย โปรหมายถึงเขาเล่นเก่งนะไม่ได้ใช้โปรแฮก

Ratiio
14th October 2012, 22:35
ลองๆ เล่นดูไปก่อนครับ ถ้าออกของไม่้เป็นก็ : คลิ๊ก (http://gamerdb.online-station.net/dota) เริ่มแรงผมก็เล่นไม่เป็น ไปเล่นกับเพื่อนเลย ผมเล่นริกิ แต่ออก วินวอค 555 เมพ***ๆ