PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [คนเล่น MW3 มาทางนี้] เคยไหมที่โดนหาว่า Aimbot,Hack

FighGod
15th October 2012, 09:40
หวัดดีครับชาว JKG ทั้งหลายวันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องบางอย่างขนาดที่ผมเล่น MW3
ขนาดที่ผมเล่น MW3 ผมเกิดรู้สึกว่าโชคดีมากฆ่าได้ 25 ตาย 3 พอเล่นไปเล่นมาโดนหาว่า Aimbot Wallhack ทั้งๆทีผมไม่ได้ Hack ผมมือ Pro เทพๆ
เล่นไปเล่นมาก็ไม่เลิกหาว่า Aimbot และคนที่หาว่า aimbot ก็มี 2 คน Fuck your mother Fucker มันด่าอย่างนี้เลยครับแต่ผมยังไม่โดนเตะเพราะผมสนิทกับแอดมิน
เล่นกับแอดมินของเซิฟบ่อยแอดมินเลยรู้ว่าผมเป็นยังไง ก่อนจบเกมฆ่า 45 ตาย 11 ใช้ Mp7 ทั้งเกม ผมบอกเขาไปว่า aimbot is Headshot Only และมันก็ไม่เชื่อ
ผมควรทำอย่างไรให้เขาเชื่อว่าผมไม่ได้ aimbot ผมมือ Pro หรือโชว์ Noob

joomn007
15th October 2012, 09:42
อย่าไปสนใจเลยครับ ถ้าคุณไม่ได้โปรจริง

tanatorn
15th October 2012, 09:58
เยอะแยะ :dash

siri
15th October 2012, 09:58
ผมก็โดนครับ .... แต่โดนแบนเลย สงสัยยิงโดน แอดมินมั้ง มันหลบอยู่ ผมวิ่งหาทั้งแผนที่ กระโดดเอาปืนยิง wall ทันที

แต่ยังไม่เซ็งเท่า ไอคน hack มันใช้Aimbot ไปฆ่าเขา แล้วเปลี่ยนชื่อมาเป็นชื่อผม แอดมินควาย สุดท้ายผมโดนแบน ซะทั้งๆ ที่ฆ่าไปไม่เยอะเลย

เพราะสิ่งนี้
15th October 2012, 09:59
มันเป็นบรรทัดฐานของคนเทพเกมส์นี้ไปแล้วมั้งครับ เพราะเกมส์นี้มันโปรเกลื่อน เข้าไปแจมตอนฟรีวีค อะโห ทั้งห้องเห็นจะได้ม้าง

Odin'z
15th October 2012, 10:01
ธรรมดา ส่วยมากที่ด่า พ่อแม่ ผมรับประกันคนไทย ครับ
เพราะต่างชาติเขาไม่ด่ากัน เต็มทีทก็ fck wallhack aimbot เขาไม่ด่าพ่อแม่กัน :)

kinchiro155
15th October 2012, 10:02
เป็นบ่อยนะ ถ้า วันนั้นเรามือ ขึ้นสุด เเบบ เก็บ ปืนไรมา ยิงก็ เป็น kill ซะหมด ผมก็เคย