PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีเทคนิคเล่น Napoleon total war มั่งครับ ?

universalpt
16th October 2012, 00:07
ใครมีเทคนิคเล่น Napoleon total war มั่งครับ ? มาแบงผมหน่อยเล่นไม่เป็นสักทีซีรี่ total war :dash

noobiez
16th October 2012, 04:27
ไม่รุ้จะอธบายยังไงอ่าครับ คือเกมมันก้บอกผู้เล่นเรื่อย ๆ อยู่แล้ว ก้อแค่ทำการตลาด วางแผนการรบ เดินเรือ

ลองเล่นดูเรื่อย ๆ ครับเกมมันฝึกความคิดดี :yes

ตอนจบกองทัพอลังการมาก วางแผนดีๆนะครับ ไม่งั้นกองทัพเราแตกได้ [[มันล้อมเราทุกทางเลย]]]

ตอนนี้ผมใช้เวลาในการน็อค 19 ชม =w= (ผมเล่นไม่ save น่ะ) :bye