PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม saints row the third ภารกิจ zombie

ood
16th October 2012, 00:28
ที่มี 2 ตัวเลือกนะครับ อยากถามว่าถ้าเราเอาไวรัสไปถิ้ง zombie จะหายไปเลยรึปล่าวครับ

คือผมลองเอาไวรัสไปให้ STAG แล้ว zombie ยังอยู่เลยลองถามดูครับ

Ekstemi
16th October 2012, 00:31
เพราะคุณโหลดแผ่นปลอมมารึปล่าวครับ มันอาจจะแถม DLC มาฟรีๆ ทำให้ ซอมบี้ไม่หาย เพราะมันมีมาตั้งแต่เริ่มเกมแล้ว

ood
16th October 2012, 00:35
ผมโหลดมานะครับต่ตอนแรกไม่มี zombie ครับ พอเล่นภารกิจนี้แล้วถึงมีครับ

ซอมบี้มันอยู่แค่เมืองเดียวครับ เวลานึกคึก อยากฆ่าซอมบี้ผมก็ไปหาพวกมัน

หรือถ้าอยากให้ซอมบี้เป็นทุกเมืองในเกมส์ก็พิมพ์สูตรนี้ใส่เข้าไป Brains รับรองสนุก ^^

อ่อครับขอบคุณครับ

qwe11507
16th October 2012, 00:35
ซอมบี้มันอยู่แค่เมืองเดียวครับ เวลานึกคึก อยากฆ่าซอมบี้ผมก็ไปหาพวกมัน

หรือถ้าอยากให้ซอมบี้เป็นทุกเมืองในเกมส์ก็พิมพ์สูตรนี้ใส่เข้าไป Brains รับรองสนุก ^^