PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ Borderlands 2 เกี่ยวกับ Updates

satornarm
17th October 2012, 15:16
คือผมลง Updates หมดแล้วนะครับ 1-5 แล้วตัวเกมก็เป็น 1.1.1 แล้วแต่ทำไมผมไม่เห็นมีตัวใหม่เลยครับ
อากเล่นตัวใหม่มากเลยครับใครรู้ช่วยที

headshot deluxe
17th October 2012, 16:03
อัพเดทที่คุณลงมันมี dlc ตัวใหม่ด้วยเปล่าครับ ตัวที่ 500 กว่าเม็กนะครับ ถ้ามีแล้วก็ไปเลือกตรง select character ครับ แล้วเลือก new mechamancer

ถ้าไม่มีให้เลือกก็ลองใช้ของ skidrow ดูครับล่าสุดก็อัพเดท 4 นะครับ ไอ้เวอร์ชั่น 1-5 ของคุณผมก็ไม่รู้ว่ามายังไง
ต่อไปพยายามใช้อัพเดทของเจ้าเดียวกับตัวเกมจะดีที่สุดครับ อย่าใจร้อนรีบโหลดก่อน เพราะต้องมาโหลดซ้ำ
ของค่าย skidrow, reload, theta, flt พวกนี้เขาเรียก scene release ครับ มันจะออกช้ากว่าพวก p2p นิดนึง แต่ชัวร์กว่า

satornarm
17th October 2012, 16:13
อัพเดทที่คุณลงมันมี dlc ตัวใหม่ด้วยเปล่าครับ ตัวที่ 500 กว่าเม็กนะครับ ถ้ามีแล้วก็ไปเลือกตรง select character ครับ แล้วเลือก new mechamancer

ถ้าไม่มีให้เลือกก็ลองใช้ของ skidrow ดูครับล่าสุดก็อัพเดท 4 นะครับ ไอ้เวอร์ชั่น 1-5 ของคุณผมก็ไม่รู้ว่ามายังไง
ต่อไปพยายามใช้อัพเดทของเจ้าเดียวกับตัวเกมจะดีที่สุดครับ อย่าใจร้อนรีบโหลดก่อน เพราะต้องมาโหลดซ้ำ
ของค่าย skidrow, reload, theta, flt พวกนี้เขาเรียก scene release ครับ มันจะออกช้ากว่าพวก p2p นิดนึง แต่ชัวร์กว่า

ใช้ของ skidrow หมดครับ 1-5

headshot deluxe
17th October 2012, 16:40
skidrow ตัวล่าสุดคือ 4 นะครับ http://www.rlslog.net/borderlands-2-update-4-incl-dlc-skidrow/