PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเกี่ยวกับ premium ของ BF3

Darksider
17th October 2012, 23:35
คือว่าผมมี BF3 limited edition อยู่แล้ว

อยากจะถามว่าถ้าผมซื้อ แบบpremium มามันจะต้องลงอะไรเพิ่มหรือป่าวครับ มันจะทับกับ limited หรือป่าวครับ หรือว่าต้องลงใหม่หมดเลยอ่ะครับ

ผมสงสัยอ่ะครับ

อ่อ อีกคำถามนึงครับ

แบบ premium กับ premium edition ต่างกันยังไงอ่ะครับ

stricman
17th October 2012, 23:40
ไม่ต้องลงใหม่ผมก็มีเหมือนกันlimited แต่ไปซื้อพรีเมี่ยมมาก็ใส่โค็ตตามวิธีปกติอะนะ แล้วก็โหลด dlcเสริมมาแหละแต่ back to karkand ของlimited น่าจะซำ้แหละเราว่านะ

Azllen
18th October 2012, 00:15
premium คือ มีเฉพาะ DLC ไม่มีตัวเกม (คุณต้องซื้อตัวนี้ เพราะคุณมีตัวเกมอยู่แล้ว)

premium edition คือ มีครบทุกอย่าง ตัวเกม พร้อม DLC ครบชุด ไม้จิ้มฟัน-เรือรบ

ซึ่ง! ราคาเท่ากัน - -

headshot deluxe
18th October 2012, 09:33
premium สำหรับคนมีเกมแล้ว
premium edition สำหรับคนยังไม่มีเกม
ตั้งชื่อได้งงพิลึก ทางผู้ผลิตจึงแก้ตัวด้วยการปรับราคาให้เท่ากัน จะได้ไม่งงกันอีก (หรือเปล่า)