PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพิ่งดู LOL จบ...

skob
18th October 2012, 01:04
รู้สึกดีมากๆครับ หนังครอบครัว + รักวัยรุ่น ปนฮานิดๆ ทำออกมาให้ความบันเทิงมากครับ

(แอบดราม่านิดนึง) เรียกว่าครบทุกอารมณ์แล้วกัน ;)

นางเอกหน้าตาธรรมดาวัยรุ่นฝรั่งมาก อันนี้แล้วแต่คนล่ะมั้ง อยากฝากครับถึงคนที่ยังไม่ได้ดู

ว่าถ้าอยากหามุขจีบสาวแหล่มๆ ก็พอมีอยู่ (แต่สิ่งสำคัญคือใจกล้า และ การปรับใช้จำนวนมากครับ 55)

คิดว่าหลายคนคงดูหมดแล้วแหล่ะครับ lol

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=hNez4UWZWLw

เรื่องย่อ
LOL มาจาก "Laughing Out Loud" แปลตรงตัวว่า หัวเราะจนท้องคัดท้องแข็ง เพราะ Lola เป็นคนร่าเริง
เพื่อนๆจึงให้สมญานามนี้กับเธอ แต่วันที่โรงเรียนเปิดเทอม Lola กลับไม่มีแก่จิตแก่ใจที่จะหัวเราะ
เนื่องจากเธอเดือดดาลที่แฟนหนุ่ม Arthur สารภาพว่านอกใจเธอเมื่อช่วงหน้าร้อน
ส่วนกลุ่มเพื่อนก็มีแต่จะทำให้สถานการณ์เลวร้ายลง Lola ไม่ยอมคุยกับ Anne ผู้เป็นแม่ ไม่เพียงเพราะเรื่องที่แม่ไม่รู้ความหมายของ
LOL เท่านั้น หากยังมีเรื่องพ่อกับแม่หย่ากัน รวมทั้งเรื่องที่ Anne ทำราวกับว่าลูกสาววัยรุ่นอย่างเธอเป็นเด็กเล็กๆ โดยเฉพาะการโกหก
เช่น บอกว่าแอบพบกับอดีตสามี หรือ มีตำรวจมาจีบ เป็นต้น ส่วน Anne ก็กังวลใจเป็นห่วงอนาคตลูกสาว ความสัมพันธ์ระหว่างแม่กับลูกสาวนั้น
แม้จะซับซ้อนแต่ก็เปี่ยมไปด้วยความรัก
credit : seed-loadmovie.blogspot.com

ปล.ใครที่ไม่ชอบเกี่ยวกับผู้หญิงแรด ก็แนะนำว่าอย่าดูครับ เรื่องนี้ออกแนวมั่วกันสุดขีด
ปล 2.อยากมีคุณแม่แบบในเรื่องจัง

topzaza1230
18th October 2012, 01:22
น่าดูครับๆ

thanet
18th October 2012, 01:32
สนุกมากๆ ดูแล้วได้อรรุถรสดี

pamzar5546
18th October 2012, 23:39
ขอบคุณที่แนะนำครับ ช่วงนี้ติดดราม่าฝรั่ง

เสียดายพระเอกไม่หล่อ

นางเอกก็ไม่ค่อยสวย :sweat

2coloreyes
19th October 2012, 20:44
เสียดายพระเอกไม่หล่อ