PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิธีโหลดเกมใน i phone ฟรี แอพ ต่างๆ ฟรี หมด (ตัวเต็มทุกตัว)

aoof
19th August 2011, 11:32
ขออภัย หากซ้ำหรือ บางคนที่รู้แล้ว

ครับ ต้องสำหรับเครื่องที่ เจลเบลก แล้วน๊คับ ชื่อโปรแกรม installous สำหรับคนที่ยังไม่รู้ เข้าไปที่ cydia แล้ว ค้นหา

โปรแกรมที่ชื่อว่า installous ครับ ตอนนี้น่าจะเปน installous4 :):):heart:confused: แล้วติดตั้ง ก็จะได้โปรแกรมมา

เข้าไป ค้นหา ชื่อโปรแกรม เกมส์ ต่างๆ ได้เลยครับ แล้วก็ดาวน์โหลด ตอนกดดาวน์โหลด อ่ มันจะมี ไห้เลือกหลายอัน ไห้เลือกอัน2345 อัน1 จะไปที่app store เสียตัง อัน2345 โหลดไปเลย โหลดเส็จก็ จะอยู่ในโปรแกรมinstallousนี่แหละใน download แล้วก็ติดตั้งได้เลยครับ แค่นี้ก็ได้ของฟรี มาใช้เพียบ

สับหรับคนที่ยังไม่รู้คับ:yes:yes:yes

dewerdew
28th November 2011, 12:52
ขอดูรูปประกอบคับ